Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Hôm nào ROS giảm đầu phiên ko quá 2 giá hãy lướt, cuối phiên kéo xanh thêm 1 giá nữa...đầu phiên giảm quá 2 giá, quen tay là ăn OPPO Sơn Tùng ngay:105:
Không cần quan tâm quy luật về giá Hoa Hồng Beckham huynh ơi, gãy 158 em double size, sọc về 20... Mong huynh đừng mắng... nếu em có lỡ nói gì không phải nhe!

Dạ, em xin lỗi Cờ Huynh, em chỉ muốn trao đổi với anh HL: Theo SYS HA của em thìkhả năng bà Le Pen thắng cử rất cao. Em không nghĩ là Cờ huynh cũng quan tâm, nên em không viết rõ đầu đuôi câu chuyện.
Chuyện là: em đi hóng Phố Huyền Bí, xem cao thủ thi triển công phu hack trụ và Dự Báo Kết Quả ra sao, trước cả vài tháng có khi đến cả năm. Phố mê tín ấy, ít ra cũng có giá trị nội tại của nó anh ơi.
Anh có cần em dự báo Tài Vận của anh theo Ngày không? Pím em con hàng nào ăn 5-6 lần như Hoa Hồng, em dự báo luôn ạ... :21:

chỉ hỏi mỗi cái là cái ông sáng giá ấy có qua vòng 1 để vào vòng tới đâu.

Ngắn gọn vậy mà dài dòng cái gì sít tầm với huyền bí với tài vận.

chỉ hỏi mỗi cái là cái ông sáng giá ấy có qua vòng 1 để vào vòng tới đâu.

Ngắn gọn vậy mà dài dòng cái gì sít tầm với huyền bí với tài vận.
Ngắn gọn là Trình Chém của anh ngày càng tăng, còn trình xxx của anh ngày càng Tệ.

chị check kỹ xem có dấu dt cho các quý sau không, dtxl giảm sâu quá, biên ln cũng giảm
Doanh thu 22 tỷ giá vốn 24 tỷ thì làm gì có lợi nhuận mà có biên.
Cần gì check. Kiểu gì chẳng là chưa đến kỳ hạch toán. Nó vừa đưa ra kế boạch kinh doanh xong chứ có phải cuối năm đâu mà không dự tính được.

Status
Not open for further replies.
Back