Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Hôm trước liều an ủi @HOANGLINH múc PHR theo phân kỳ cứ lo lo là, may đến hôm nay PK thật, sợ quá :32:
Bác ấy là dân trading 11 năm kinh nghiệm, không dễ mua bán ngay khi đọc một còm men đâu anh, mình cứ chia sẻ tự nhiên cho mọi người tham thảo thêm một góc nhìn không nên quan trọng hóa vấn đề :)
Trước đây khi vào cầu đỏ bác ấy trade những cú thần sầu (em nhớ mấy case TTF DRH ăn dày), đợt này chỉ vì đang dính cầu đen với lại luyện thêm mấy chiêu đầu tư giá trị không thuộc sở trường của bác ấy nên hơi bị loạn chưởng... Đúng là chỉ nên làm những việc trong vòng tròn năng lực của mình, kinh nghiệm xương máu của em là vậy, cứ lần nào mó máy đầu tư giá trị là chết đứ đừ :)

Bác ấy là dân trading 11 năm kinh nghiệm, không dễ mua bán ngay khi đọc một còm men đâu anh, mình cứ chia sẻ tự nhiên cho mọi người tham thảo thêm một góc nhìn không nên quan trọng hóa vấn đề :)
Trước đây khi vào cầu đỏ bác ấy trade những cú thần sầu (em nhớ mấy case TTF DRH ăn dày), đợt này chỉ vì đang dính cầu đen với lại luyện thêm mấy chiêu đầu tư giá trị không thuộc sở trường của bác ấy nên hơi bị loạn chưởng... Đúng là chỉ nên làm những việc trong vòng tròn năng lực của mình, kinh nghiệm xương máu của em là vậy, cứ lần nào mó máy đầu tư giá trị là chết đứ đừ :)
Đúng thế, đầu tư giá trị nó gian khổ, buồn tẻ, cô đơn và đau đớn lắm chứ không dễ như bảo thay đổi là thay ngay được :1:

vậy à ?? :105::105:
mình thích cái câu của TTN : Mất 1 nắm thóc, được 1 gia tài; biết thế rồi- xác định thế rồi thì cứ đi thôi có gì phải suy nghĩ về sự đánh đổi nhể :21:
Đúng thế, đầu tư giá trị nó gian khổ, buồn tẻ, cô đơn và đau đớn lắm chứ không dễ như bảo thay đổi là thay ngay được :1:

cái này dù sao cũng có độ trễ nên kinh nghiệm đóng vai trò chính nên khó học. Bác cứ không nói rõ bảo sao chị tay to hay hạch tội :24::24::24:
Chỉ có thầy Collina hiểu, oan quá thầy nhể :102:
Chắc là như này hả anh, post lên cho chị ngó phát ko chị lại dỗi :)).
P/s: Thứ thật là cái món phân kỳ này em ko biết thế nào vì em ít dùng, chỉ có ai hay dùng nhiều mới kiểm soát đc nó thôi.
Đúng vậy em ợ, chị tay to giận là sợ lém :1:

Phải tận tình chu đáo như dạy trẻ mầm non ấy Cờ huynh nhỉ :1:

mợ học thì học cho tử tế, trong VC cứ nói mọi người hay tán nhảm

Chứ tàng kinh các với các mục khác bên ngoài nhiều kiến thức bổ ích, không đâu có được. Không nói quá

Đúng là chỗ nào gái xinh xuất hiện là mất trật tự chỗ đấy...

Status
Not open for further replies.
Back