Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Tại nghĩ mãi không giải được đề đành bình luận theo cái mình thấy thôi...
Thực tế,chị ấy vừa muốn bình loạn thêm về tranh"chó chơi poker",vừa muốn nhắc nhở em.
Nhưng dù sao,bức tranh quá ấn tượng và hàm súc nhiều ý nghĩ anh ạ.
Em thích nó.
Chị @Colaido :em phải xem "Mật danh :Kế toán"và nghĩ 2 ngày mới nói được vài lời cảm nghĩ thế...!
Mong chị chia sẻ thêm.

Bán cho nước ngoài hình như cũng 22.x và có giới hạn về thời hạn giao dịch hay sao ấy thầy nhỉ.[/QUOTE}
Hình như bán ra ngoài là min 22,3; không có giá thấp hơn. Em không biết chính xác, nhưng bán cho CB CNV trong ngành là giá rẻ nhất. Từ ngày chào sàn thì gần như rất ít CB CNV bán ra ngoài :D.

• Like
Reactions: TTN
Nhân viên không bán ra không phải họ biết và tin giá trị của nó cao đâu. Cố phiếu vẫn tiếp tục tìm đáy, kqkd tồi, triển vọng kém khả quan. Có lý do gì để mua lúc này không?

chị @TTN : hãng cuốc đất này giá nào thì rẻ chị ơi?:105:
Chị chỉ dám nói về mấy công ty nho nhỏ thôi. Ông này to quá. Mà chị nhớ ngày xưa có xem mấy hãng hàng không bên thị trường Mỹ thấy giá cũng thấp lắm.

Nhân viên không bán ra không phải họ biết và tin giá trị của nó cao đâu. Cố phiếu vẫn tiếp tục tìm đáy, kqkd tồi, triển vọng kém khả quan. Có lý do gì để mua lúc này không?
Dạ theo em nghĩ là 1/Mỗi suất mua khối lượng không nhiều (tùy cấp bậc lương, thâm niên...) nên mua xong rồi để đó thôi chừ ít quan tâm đến giá bên ngoài; 2/Đa số không quan tâm đến...CPhiếu :D. Dân pilot hoặc có chức sắc trong ngành thì thường vô cùng bận, 1 năm 365 ngày ko thấy mặt ở nhà được bao nhiêu...

Mình có 15.000 MAC, kẹp khá lâu rồi, đang lỗ 18 triệu. Cố giữ vì nhìn đồ thị như có vẻ sắp nổ nhưng nó ra cái dự kiến kqkd năm 2017 tầm thường quá. Không biết sẽ bật lên hay bật xuống đây ta?

Dạ theo em nghĩ là 1/Mỗi suất mua khối lượng không nhiều (tùy cấp bậc lương, thâm niên...) nên mua xong rồi để đó thôi chừ ít quan tâm đến giá bên ngoài; 2/Đa số không quan tâm đến...CPhiếu :D. Dân pilot hoặc có chức sắc trong ngành thì thường vô cùng bận, 1 năm 365 ngày ko thấy mặt ở nhà được bao nhiêu...
Phi công tiền nhiều, nên lỗ sẽ không bán đâu, giá mà về 20-25 thì khá an toàn.

Status
Not open for further replies.
Back