Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Danh mục của mình đỏ lòm, cứ tưởng thị trường xấu lắm, ngó VNI30 thấy nhiều mã xanh đẹp ra phết.
Hôm nay các anh chị ít nói nhỉ?

:111::111::111:

Chuyển sang cho vay với lãi suất thỏa thuận cái là mấy ông ngân hàng quốc doanh đẻ ngay ra chính sách cho nhân viên vay tiền với lãi suất bằng 1/2 lãi suất tiền gửi trong 10 năm luôn. Bó tay.

rút quân rồi thì nghỉ ngơi , chuẩn bị cho vợ con đi nghỉ hè sớm đi anh nhé
cuối tháng 4 âm lịch quay về làm bài tập là vừa, tháng 5,6 âm hứa hẹn vụ mùa ngon nghẻ có bát cơm đầy :1::1:
Cảm ơn @Colaido vì những HAG, Cua, Lonely CowGirl ... Hẹn ngày gặp lại :101:

cuối tháng 4 âm lịch quay về làm bài tập là vừa, tháng 5,6 âm hứa hẹn vụ mùa ngon nghẻ có bát cơm đầy :1::1:
Có gì đó trùng hợp quá, hehe, sẽ lưu ý câu này của chị

Đúng là"dạy con ch ó già chơi 1 trò chơi mới thật khó"nhưng đây chỉ là cách chơi và trò chơi vẫn cũ,hihi.Hy vọng mình sẽ khắc phục được.
Cuối cùng,mình ko muốn hành vi hằng ngày sẽ trở thành tính cách và phương pháp dễ dẫn đến thất bại khi lòng tham và bảng điện chi phối dù lúc đó vẫn biết là ko nên đầu tư/đầu cơ những case như thế.
Có thể đây là thành công nhất của mình,khi trước đây(gần 10 năm rồi)mình cứ cho là mình giỏi và nhạy cảm,khai thác được trực giác bảng điện theo dòng tiền chạy vào các cp.
mở cụ gú ra tìm thấy các lý giải của các nhà tích phân quanh bức tranh " Chó chơi Poker "
theo HL chó có biết đặt cửa và thay đổi cách ra bài, đặt cược cho từng ván đấu không ???

Famous-animal-font-b-paintings-b-font-A-Friend-in-Need-font-b-dogs-b-font.jpg

Chuyển sang cho vay với lãi suất thỏa thuận cái là mấy ông ngân hàng quốc doanh đẻ ngay ra chính sách cho nhân viên vay tiền với lãi suất bằng 1/2 lãi suất tiền gửi trong 10 năm luôn. Bó tay.
Cho vay theo lãi suất thỏa thuận áp dụng từ năm 2010 Chị nhé. Không phải là mới đâu. Chẳng qua giờ Chị mới biết thôi.

“Vui và buồn ở đời là tuần hoàn cả. Tất cả bí quyết của sự sống là biết tin tưởng và đợi chờ, vì tin tưởng và chờ đợi thì cái gì mà chẳng đến? Anh đọc sách có còn nhớ chuyện Pygmalion không?…” – Trích “Thương Nhớ Mười Hai” – Vũ Bằng.

Status
Not open for further replies.
Back