Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Lần trước anh @CACO cũng đề cập thì phải. Chài.
t10/2016 mình mua 100k 46 bán 47 làm = tiền vay nên chả đc lờ lãi gì nhiều .
năm nay phải điều tra ng/c lại case này.
đầu năm xơi đc 1 nhịp nho nhỏ 11% rồi, nay thấy lượng cp giao dịch quanh 45-46 thống kê hơn 46tr nên đoán chắc sắp có boomphase + kq a Hưng tìm đc đối mua fpt retails

đầu năm xơi đc 1 nhịp nho nhỏ 11% rồi, nay thấy lượng cp giao dịch quanh 45-46 thống kê hơn 46tr nên đoán chắc sắp có boomphase + kq a Hưng tìm đc đối mua fpt retails
Vụ này bên Bản Việt làm chứ đâu phải SSI @Colaido ?

Có đối tác dạm hỏi FPT trading chưa chị, mảng phân phối cá nhân em nghĩ FPT nên thoái vốn sớm, chứ bán lẽ Tây nó thèm, dễ bán chủ yếu deal điều kiện. Mảng trading không bán sớm, 5 năm nữa có khi khóc hận

http://diendan.vfpress.vn/threads/hng-hag-sau-con-bao-luon-la-bau-troi-ruc-ro-nhat.166933/
anh bạn ThongMinh cmt bên đó là nick satthu1102 của vc

Thật nhé, thề đấy nhé :4cool_beauty:
đứa nào nói điêu người iu nó chít nha :3D_9:
Chân tình chị ạ, không dám nói điu...
Em đang ngâm HA chị này nà:
Tên: Nguyễn Thị Minh Nguyệt
Sinh năm : 15/07/1970

Nguyên quán : Hà Tĩnh

Nơi sinh : Hà Nội

Phát biểu trước công chúng: Tiền vô cùng quan trọng, nhưng đó không phải mục tiêu. Tôi làm vì niềm đam mê, vì những mục tiêu khác có ý nghĩa hơn, lớn lao hơn, như xây dựng một Công ty hàng đầu, được thế giới công nhận.
:3D_12:

Status
Not open for further replies.
Back