Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Giao lưu thâyz có tình có nghĩa, em cũng chỉ biết góp góc nhìn thôi anh. Đúng / sai phải đợi market!
Em theo chị Cỏ từ lâu rồi, chị pím HAG giá 5, Hold hết 2016. Nhưng em thì không theo HAG, vì trước đo có tìm hiểu về HANG để đánh case Too Big To Fail... kết quả Lỗ. Nhưng vì bói được quẻ đẹp quá, cao su lại đang tăng nên em mò vào HNG. ( chị Cỏ không pím chắc em vào lại con PHR đợt trước).
Tỷ trọng ít: 100 tr / lần, lí do là chưa bao giờ Bet vào style Too Big To Fail mà các ma đầu đã chỉ trên sách vở. Nhìn dòng tiền tự do / lãi vay phải trả để biết nó có phá sản hay không?
Tks em chia sẻ.
Sau tháng 4,anh sẽ nói lý do tại sao anh ko hold dài được.

Có SHB giá bq 5.1 mới đau.
Mà anh cho hỏi sao cả 1 bài báo về nợ xấu đè lãi suất hôm qua, điểm tên đủ mặt NH mà không có SHB là sao?
Hay nó không còn là NH nữa?????
Cho em xem link đi?

Giao lưu thâyz có tình có nghĩa, em cũng chỉ biết góp góc nhìn thôi anh. Đúng / sai phải đợi market!
Em theo chị Cỏ từ lâu rồi, chị pím HAG giá 5, Hold hết 2016. Nhưng em thì không theo HAG, vì trước đo có tìm hiểu về HANG để đánh case Too Big To Fail... kết quả Lỗ. Nhưng vì bói được quẻ đẹp quá, cao su lại đang tăng nên em mò vào HNG. ( chị Cỏ không pím chắc em vào lại con PHR đợt trước).
Tỷ trọng ít: 100 tr / lần, lí do là chưa bao giờ Bet vào style Too Big To Fail mà các ma đầu đã chỉ trên sách vở. Nhìn dòng tiền tự do / lãi vay phải trả để biết nó có phá sản hay không?
trong bọc bọc viết là hold hết 2017 chứ

Dạ có qua có lại anh ơi! Dốt vẫn sâu ra ạ...
Chờ tháng 4 để xem tư duy của anh! Tranh luận hay quá, bỏ cả ngủ trưa roài... hehe
Cơ mà anh đừng tin quá nhiều vào mấy tay đưa tin + phân tích trên mạng ạ... tham khảo chơi thôi!
Tks em chia sẻ.
Sau tháng 4,anh sẽ nói lý do tại sao anh ko hold dài được.

Status
Not open for further replies.
Back