Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Cung thủ máu lửa quá. CSTN thì phải cầm thật lâu tới cuối năm nay chứ tới tháng 4 không thôi thì e hơi ngắn. KQKD Q1 tốt có thể sẽ có cú bật nhưng như vậy mà MG lút cán thì r/R có vẻ chưa được tối ưu lắm.
P.s: Mình cũng đang cầm CSTN nhé.
Dạ anh,chuẩn.
Em định cmt với anh có nhiều lý do ko giữ lâu,dù vẫn biết thế...nhưng sẽ nói sau....

Khác chứ, chị tay to cầm TS giá rẻ chờ TT công nhận. Mình cầm TS giá hợp lý thôi, đồng hành cùng DN chờ giá vốn về 0 :10:
style của bác song kiếm hợp bích rồi. hẳn còn kèm theo đông tiền nữa :2cool_sexy_girl:

style của bác song kiếm hợp bích rồi. hẳn còn kèm theo đông tiền nữa :2cool_sexy_girl:
Chẳng phải đông tiền đâu, chủ yếu là phân bổ ranh mục cho hợp với tính cách và khả năng chịu rủi ro của mình thôi, mình ít khi máu lửa tất tay tất chân vào 1 mã lắm. Mã nào xác định đánh ngắn vẫn đánh ngắn như thường :21:

Chẳng phải đông tiền đâu, chủ yếu là phân bổ ranh mục cho hợp với tính cách và khả năng chịu rủi ro của mình thôi, mình ít khi máu lửa tất tay tất chân vào 1 mã lắm. Mã nào xác định đánh ngắn vẫn đánh ngắn như thường :21:
em cũng thấy chứng trường là nơi thể hiện rõ tính cách cá nhân nhất.

• Like
Reactions: MrM
Giao lưu thâyz có tình có nghĩa, em cũng chỉ biết góp góc nhìn thôi anh. Đúng / sai phải đợi market!
Em theo chị Cỏ từ lâu rồi, chị pím HAG giá 5, Hold hết 2016. Nhưng em thì không theo HAG, vì trước đo có tìm hiểu về HANG để đánh case Too Big To Fail... kết quả Lỗ. Nhưng vì bói được quẻ đẹp quá, cao su lại đang tăng nên em mò vào HNG. ( chị Cỏ không pím chắc em vào lại con PHR đợt trước).
Tỷ trọng ít: 100 tr / lần, lí do là chưa bao giờ Bet vào style Too Big To Fail mà các ma đầu đã chỉ trên sách vở. Nhìn dòng tiền tự do / lãi vay phải trả để biết nó có phá sản hay không?
Uhh,để anh nâng cao cảnh giác.
Em theo chị @Colaido con nào thế?tỉ trọng ntn?

Status
Not open for further replies.
Back