Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Nói vậy thôi chứ chọn đường đi theo cách so sánh LS và tìm DN ổn đầu tư rất nhẹ đầu, không có nhiều lúc giá biến động mạnh hại dạ dày. Em vẫn đang theo trường phái của chị, có những lúc TT đỏ lửa mà vẫn nhẹ đầu.
Căn cứ vào lãi suất với giá trị không thôi thì có khi phải chờ rất lâu. Bổ sung thêm điều kiện có catalyst nữa sẽ khá hơn.

@Kỷ Sửu : sorry anh, VPH ko theo kịch bản giảm, vậy chỉ có thể là tăng :109:
Chời... sai đúng là chuyện bình thường mà cụ... Nếu cứ sai mà sợ phát biểu, thì thôi về nhà tám với vợ cho an tâm...
Sai đúng không quan trọng, quan trọng là khi sai mình cắt, khi đúng mình nhồi... Vui lên đi... Cảm ơn góc nhìn của cụ! :113:

Em ko cần nói j thầy cũng phải ứng phó chứ. Cái đó trong quản trị rr hiện đại gọi là unexpected risk :)))
Thầy nói chuyên ngành, em chả hiểu gì... Cái U R Thầy nói có phải là Cu Phít không, nếu đúng, thì em hỏi Thầy là đúng rồi... Thầy có thần giao linh cảm với đấng Thiêng Liêng... em phải xin ý kiến để đề phòng Cu Phít... kkk

Thầy nói chuyên ngành, em chả hiểu gì... Cái U R Thầy nói có phải là Cu Phít không, nếu đúng, thì em hỏi Thầy là đúng rồi... Thầy có thần giao linh cảm với đấng Thiêng Liêng... em phải xin ý kiến để đề phòng Cu Phít... kkk
Thầy cũng nói chuyên ngành và dĩ nhiên em cũng k hiểu j cả :))

Mấy cái này thì dân không chuyên khó mà có được infor. Nên mới gọi là ngâm tôm.
Theo chị thì không cần quan tâm đến lái. Mình đang nói góc độ đầu tư an toàn và sinh lợi không phải chờ trong vô vọng. Người ta thì đã ở level tối ưu hóa đồng vốn rồi.

Theo chị thì không cần quan tâm đến lái. Mình đang nói góc độ đầu tư an toàn và sinh lợi không phải chờ trong vô vọng. Người ta thì đã ở level tối ưu hóa đồng vốn rồi.
Có tí an ủi này yên tâm mà ngâm tôm hihi, dưng có cái ngâm 11 năm rồi chưa có kết quả có bị gọi là an toàn không chị?

Status
Not open for further replies.
Back