Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thôi người ơi... đầu cơ tin tức nữa chớ...
A.L nói: Rớt 20p tôi vẫn chịu được, tôi chịu áp lực giỏi lắm... haha... Thể hiện ý chí rõ rồi... Nếu tin ảnh thì đi mua đỏ, bán xanh... chứ đừng như ku Lòi rớt mợ nó hàng ở đáy... hihi
Oạch rớt trúng đũng luôn hả =))

Không phải là nó muốn tha sp đâu... Chẳng qua là nó không thể hại đời sp mà thôi, bất lực trước mệnh 3 Mùi... he he
Kiểu như bọn hàng không nó bất lực trước Việt Jet vì chị Thảo có 3 con Ngọ... he he
Không tin à, Mệnh 4 con 4 chỗ như Thầy Mó, mò vào thử xiem... kkk
10 cổ mà nó cũng ko tha chứ đùa đâu :102::102:.

Sao thế?
Có gì không ổn à?
Có gì không ổn đâu chị, em chỉ nhìn bảng điện thôi mà, anh ấy chém cổ đông nghe lọt lỗ tai thì sao họ bán mạnh vậy? con này đầu tư thì có gì phải nghĩ ngợi, nhưng em không phải dân đầu tư, ko ăn được là em lượn ngay :))
P/s: hàng e mua chưa cập bến, nhưng vẫn view khách quan

Last edited:
Em đoán chả điên đâu... nội công ảnh thâm hậu lắm... cắt lỗ còn không điên, huống gì tư vấn bị cho ra rìa??? Hehe
Như iem tư vấn mới điên nà, cứ cả đám kéo vào theo, y rằng không chết cũng cà tàng... Không ai chịu theo thì nại phi tít thò lò...
Âu cũng nà số mệnh đã viết... Đám đông theo đuôi, quân tử được nhà, còn lại mất xe... hu hu hu
Anh Chim hình như cũng hơi điên cái đầu vụ tư vấn miễn phí này đấy.

Không phải là nó muốn tha sp đâu... Chẳng qua là nó không thể hại đời sp mà thôi, bất lực trước mệnh 3 Mùi... he he
Kiểu như bọn hàng không nó bất lực trước Việt Jet vì chị Thảo có 3 con Ngọ... he he
Không tin à, Mệnh 4 con 4 chỗ như Thầy Mó, mò vào thử xiem... kkk
Anh đúng là có căn. Phán chuẩn quá :))
Mà anh nõi rõ hơn mệnh của em là j. nghe lùng bùng quá.

Anh đúng là có căn. Phán chuẩn quá :))
Mà anh nõi rõ hơn mệnh của em là j. nghe lùng bùng quá.
Mệnh Thầy Mó là Mệnh ngồi Đỉnh hít thuốc Lào ạ... Bộ tam chỉ báo: Mó & Hà Tiện & Sát Thủ hội tụ, VNI làm mô hình đồi thông 2 mộ, cắm đầu từ đây... thì quá là bá văn đạo... :))))

Mệnh Thầy Mó là Mệnh ngồi Đỉnh hít thuốc Lào ạ... Bộ tam chỉ báo: Mó & Hà Tiện & Sát Thủ hội tụ, VNI làm mô hình đồi thông 2 mộ, cắm đầu từ đây... thì quá là bá văn đạo... :))))
Tưởng bỏ em khỏi rổ rá rồi. Hóa ra vẫn k bỏ được ah =))

Status
Not open for further replies.
Back