Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thế lại đổ cho số phận thôi... chẳng qua là iem đang sạch tiền, nên mới tạm chia tay 1/2 Tành ca để thỏa cái đam mê lướt sóng... chứ em đâu có chê Tành ca...
Giờ, Tành ca hú về ban thưởng... lẽ nào em lại chần chừ nữa... khi mà mí em lướt sóng ko cho em xèng???
Ờ, kỳ này mà đen nữa thì thôi nhóe, iem nằm im canh bắn tỉa như Beckham huynh... Míu ai lạitắm 2a lần trên một dòng sông?
Đang đen là nằm đúng điểm xoay đấy anh =)) kéo quân sang khéo vận lại xoay chiều

Vẫn thỉnh thoảng ngó bảng. Sang tuần trở đi là ít có thời gian buôn dưa chém gió hóng hàng trên này rồi ;)
Cần lắm 1 vài con hàng phím ngủ luôn tới q4. Help me please !
start up ở tuổi 50 à anh?

• Like
Reactions: wjo
Cà Rốt thua xa Cà Chua... hihi... xin được kha khá tiền của Q ca roài... giờ ngồi chơi chờ Q ca ủn BO & retest thì lại vào xin... nhất quýt không tranh phần đâu ạ!
Thần tượng lại nổi lên roài... đông vui quá... hihi
Hôm nọ tất tay cà rốt có phải là giờ cười như nghé không thần tượng ơi, khộ :2cool_after_boom:

Cà Rốt thua xa Cà Chua... hihi... xin được kha khá tiền của Q ca roài... giờ ngồi chơi chờ Q ca ủn BO & retest thì lại vào xin... nhất quýt không tranh phần đâu ạ!
Thần tượng lại nổi lên roài... đông vui quá... hihi
Em chấy zồi nên có thời gian lên chém gió thần tượng ợ :2cool_after_boom:

Bội phục muôn phần... TT này mà cháy được thì quá tài...
Cơ mà kỳ này hô Cà Rốt tay hốt Cà Chua full 1:9 thì chắc là đi viện thật... Q ca đang nắm thằng có tóc... mà nhổ tóc sâu... haha
Em chấy zồi nên có thời gian lên chém gió thần tượng ợ :2cool_after_boom:

Thôi người ơi... đầu cơ tin tức nữa chớ...
A.L nói: Rớt 20p tôi vẫn chịu được, tôi chịu áp lực giỏi lắm... haha... Thể hiện ý chí rõ rồi... Nếu tin ảnh thì đi mua đỏ, bán xanh... chứ đừng như ku Lòi rớt mợ nó hàng ở đáy... hihi
Thấy nó lộ kqkd ngon thế mà.

Thôi người ơi... đầu cơ tin tức nữa chớ...
A.L nói: Rớt 20p tôi vẫn chịu được, tôi chịu áp lực giỏi lắm... haha... Thể hiện ý chí rõ rồi... Nếu tin ảnh thì đi mua đỏ, bán xanh... chứ đừng như ku Lòi rớt mợ nó hàng ở đáy... hihi
Bỏ mẹ rồi.
3.000 này là hàng đánh nhanh đấy.

Status
Not open for further replies.
Back