Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Tự cảm thấy mình chơi cứ ngu ngu thế nào ấy nhé.
HUT mua 10.9 nó lên 13 là cũng lãi 63 triệu nhưng không bán, gần 5 tháng rồi hôm nay vẫn 12.4.
DCL lãi 7.000đ không bán giờ sắp hết lãi rồi.
CII mua vào T3 lãi ngay 5.000đ không bán, hôm nay bán coi như hòa, đủ bù lỗ GMD.
.....
Cứ thế này thì làm sao NAV tăng được đây ta????:105:
Không chốt được theo em là
1: là tham
2: nhầm giữa đánh ngắn và dài

• Like
Reactions: TTN
lạy mợ

hihi

Mợ xem tôi CTI có ngon o? CSV có ngon không? đang chờ nó giảm để mua tí xem sao
Cờ huynh có thể nói vì sao có ý tưởng với 2 mã này không?
Mấy bữa nay đang lười, phải có lý do gì đó đủ hấp dẫn để khơi lại nguồn cảm hứng đọc và tìm hiểu mới được :10:

Tự cảm thấy mình chơi cứ ngu ngu thế nào ấy nhé.
HUT mua 10.9 nó lên 13 là cũng lãi 63 triệu nhưng không bán, gần 5 tháng rồi hôm nay vẫn 12.4.
DCL lãi 7.000đ không bán giờ sắp hết lãi rồi.
CII mua vào T3 lãi ngay 5.000đ không bán, hôm nay bán coi như hòa, đủ bù lỗ GMD.
.....
Cứ thế này thì làm sao NAV tăng được đây ta????:105:
Nếu chị thik NAV tăng mỗi ngày thì cứ nhè lúc NAV tăng chậm thì thanh lý rồi đợi mua. Với khả năng mua là lãi như hiện nay của chị sao phải ôm hàng không tăng :10::10::10:

Nếu chị thik NAV tăng mỗi ngày thì cứ nhè lúc NAV tăng chậm thì thanh lý rồi đợi mua. Với khả năng mua là lãi như hiện nay của chị sao phải ôm hàng không tăng :10::10::10:
Nói nghe dễ quá nhưng đến lúc làm thì nó cứ sai sai ở đâu đó :21:

Hi cả nhà! Lâu không vào nhà, nhà mình vẫn nhân 2 nhân 3 tài khoản chứ ? VJC mà lên 150k mới có thanh khoản thì HVN bao nhiêu là fair value nhà mình nhỉ? Có ai làm bên tech biết thằng Teck chốt lời xong chưa nhỉ?

Em đã Bet xong đâu ạ? Vùng 41.5-42 xem thế nào... nếu số phận mỉm cười thì ta cũng khó lòng từ chối... ngược lại thì phắn thoai... đang son, chả ngán ông nào.... kekeke
Cố lên anh eii :))) để em còn ủng hộ chớ, hôm bữa có 100 cổ mà đi máy ly cafe rồi =))).

:24:. Tranh thủ không năm sau lại đâu vào đấy chị ợ :19:
VTV tình cũ của em, năm nay sẽ lãi khoảng 200 tỷ do bán 2 tàu và bàn giao nhà đó. Liệu có tăng được không? Có phải nó đang đè gom không ta?
Chưa dám mua vì thấy bình thường làm ăn cũng phọt phẹt lắm.

Status
Not open for further replies.
Back