Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thôi, mất thời gian làm gì. Để em tìm điểm vào lại HBC.
Em đã all in PHR,từ trưa nay.
Hnay dòng CSTN chạy khá đẹp,thứ gì dễ tính toán KQKD -LN và rõ ràng thời vận đang đến cho chu kỳ KDSX thì đầu tư thôi chị,
Mời chào mãi mà chị ko động lòng:(
Dạo này chị thích giải toán hóc búa CLB Hoà Bình nhỉ,vẫn còn sức trẻ đua theo bóng đang bay?

Hnay dòng CSTN chạy khá đẹp,thứ gì dễ tính toán KQKD -LN và rõ ràng thời vận đang đến cho chu kỳ KDSX thì đầu tư thôi chị,
Dạo này chị thích giải toán hóc búa CLB Hoà Bình nhỉ,vẫn còn sức trẻ đua theo bóng đang bay?
Chúc mừng @HOANGLINH :113:

HỌ nhà CSTN hôm nay tiền vào rất tốt, chart khá đẹp. Mai có follow through nữa thì quá ngon :113:

Chót theo ông mã ẩm ương là ông Thành đã mệt lắm rồi.
Giờ mà theo là phải theo anh hùng, hành động phải quyết liệt dứt khoát :113:
Yes, nhất định phải quyết liệt và dứt khoát
Chớ sao nàng cứ đi kho củ cải với cá giếc mãi mà ko chán à .
lần này lại hao lãi con dcl nữa ròi

Thầy ơi, thầy có biết thầy sắp bị ăn vạ không?:21:
Hì, không mần đc thị trường nó vần cho ong người lại đổ tại là sao.
Thôi là cái bị bông cho thiên hạ đấm là cái cớ cho đổi tại....thì mình càng nhanh nhẹ nghiệp. Tốt chứ không có hại. Hiii

Vd: FLC mình và Libi trao đổi lúc giá có 4.9. + 5.0 từ trước tết âm lich. Khong tin cứ hỏi xem. Vẫn còn SMS. VÀ cả con CTG nữa...lúc đó 15 k. Và cả con hàng không giá rẻ nữa.....
Ok. Chưa TTN. không post bài không có nghĩa bỏ TT.

Tự cảm thấy mình chơi cứ ngu ngu thế nào ấy nhé.
HUT mua 10.9 nó lên 13 là cũng lãi 63 triệu nhưng không bán, gần 5 tháng rồi hôm nay vẫn 12.4.
DCL lãi 7.000đ không bán giờ sắp hết lãi rồi.
CII mua vào T3 lãi ngay 5.000đ không bán, hôm nay bán coi như hòa, đủ bù lỗ GMD.
.....
Cứ thế này thì làm sao NAV tăng được đây ta????:105:

Hiện tại thấy BBs đang xa luân chiến dìu thị trường từ từ đi lên.
Vì là tiền khôn nhiều, nên luân chuyển giữa các mã có sự biến động nhanh hơn. 4 mã tăng thì chỉ 1 mã tăng bền. 3 mã còn lại như chớp lóe. Mua sai vẫn lỗ như thường. Nhẩy nhót nhiều thì chỉ loạn tâm tốn phí... hì
Nên cứ khuyến nghị mem là nên tìm diễn viên chính mới ăn thua.
Tạm là vậy. Còn tùy mỗi người.

Status
Not open for further replies.
Back