Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Nói bao nhiêu lần là @BlueDiamond nhầm với thằng bé khác rồi mà. Nói thật Sang nó rất giầu đấy. Đừng cố nhầm lần như thế nữa.
Chị ko thấy là em đang đùa à? Dù giầu có hay nghèo hèn là việc của nó, Nếu mình ko tỉnh táo là nó úp ngay cho cái bô vào mặt, ở xã hội người ta gọi là anh em cây khế! Việc của mình là nhìn thấy cái khối lượng tổ chảng kia thì té, ngồi đấy mà em với chị!:21:

Chị ko thấy là em đang đùa à? Dù giầu có hay nghèo hèn là việc của nó, Nếu mình ko tỉnh táo là nó úp ngay cho cái bô vào mặt, ở xã hội người ta gọi là anh em cây khế! Việc của mình là nhìn thấy cái khối lượng tổ chảng kia thì té, ngồi đấy mà em với chị!:21:
Anh úp bô em phát nào chưa nhỉ mà nên HN không thèm gặp mặt thằng em. hic hic hic :102:

Để rồi mình canh bán. Kể ra kế hoạch lợi nhuận năm nay cũng hơi thất vọng.

Thôi em ko khoái cảm giác đó đâu, lỡ dính 1 lần ta tạch nặng lắm X_X.
íu thía, xác định rõ cờ bạc mà còn lo gì??? Như đồ nhi , dính mấy lần mà có bỏ được cái máu cờ bạc đâu??? Lúc dính thì sợ lắm, hứa hẹn lần sau không tái phạm... còn lúc ăn bằng lần thì cũng lâng lâng, sướng trong lòng... cười khúc khích... :24:

íu thía, xác định rõ cờ bạc mà còn lo gì??? Như đồ nhi , dính mấy lần mà có bỏ được cái máu cờ bạc đâu??? Lúc dính thì sợ lắm, hứa hẹn lần sau không tái phạm... còn lúc ăn bằng lần thì cũng lâng lâng, sướng trong lòng... cười khúc khích... :24:
Tại em chưa dính với cả cũng chưa được ăn bằng lần anh eii :21::21::21:.

Chán như con gián :6smiley_vn5:

Status
Not open for further replies.
Back