Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thầy cứ ngồi lên con 2 cửa, nẹt pô, dạo phố, quẫy bar... ắt sẽ có Girl Xinh xin số. Nhưng, mình thấy mấy ông anh mình, có nói như Sạc Pình đâu? Khoan hẳn tin anh Sạc...
:))))
À Sạc nói kiểu phải chọn 1 trong 2. Như kiểu tài - đức; sắc đẹp - trí tuệ.
Mình có cả 2 chẳng phải tốt hơn à, sao phải chọn :)))))

À Sạc nói kiểu phải chọn 1 trong 2. Như kiểu tài - đức; sắc đẹp - trí tuệ.
Mình có cả 2 chẳng phải tốt hơn à, sao phải chọn :)))))
Có cả 2 là quá tốt. Bắt buộc chọn, thì mình chọn 6 múi... Sức khoẻ tốt là nhất rồi. Chọn cái siu xe, mà hết vận, ko đủ xiền nuôi nó còn khổ hơn nuôi bò.
Gianluca Vacchi, đây là mẫu hình ao ước của mình. Để gáng luyện 60t thì đủ 6 múi...và some trổ đầy mình. :21:

Có cả 2 là quá tốt. Bắt buộc chọn, thì mình chọn 6 múi... Sức khoẻ tốt là nhất rồi. Chọn cái siu xe, mà hết vận, ko đủ xiền nuôi nó còn khổ hơn nuôi bò.
Gianluca Vacchi, đây là mẫu hình ao ước của mình. Để gáng luyện 60t thì đủ 6 múi...và some trổ đầy mình. :21:
Thường thiếu gì thì hay ước đó. Em hay ước tiền, anh Mó ước lạc rang, anh lại ước sức khỏe :)))

CZ đã nhận tội, sơ sơ phải tốn 4 tỏi đô la. Sư Phụ thấy đn bói hay ko? Sam Quăn, Bằng Hói, đều ko qua được...haha
Sắp tới anh Chum lên ngôi, lúc đó mới là thời điểm tốt đẹp để khai hội. Sp chờ kiểm chứng nhoé!
:113:
Vậy nà chờ a CHum lên là all in đúng không đại ca :)), xin đại ca dẫn lối :3cool_adore:

Thường thiếu gì thì hay ước đó. Em hay ước tiền, anh Mó ước lạc rang, anh lại ước sức khỏe :)))
Cái j mình cũng thiếu hết Thầy ơi... Đang đi hóng các anh chị để bù đắp sự thiếu thốn đây này. :(((

Vậy nà chờ a CHum lên là all in đúng không đại ca :)), xin đại ca dẫn lối :3cool_adore:
Sp ngây thơ vô đối. Sp có biết món Ếch Xanh đội Mũ Đỏ ko? Cái con meme lấy cảm hứng từ anh Chum ấy... :)))
Giờ đn vẽ chart, x30 lần trong 1 tuần, và cứ nhẹ nhàng truyền thông về anh Chum. Đủ sở hụi, hoặc đợi anh Chum tuyên bố chiến thắng, thì đn úp sọt đồng râm. :)))
Ví dụ 1 con hàng đạo chế...Sp thấy đn vẽ đẹp ko? Đúng gu sp ko? kkk

Cái j mình cũng thiếu hết Thầy ơi... Đang đi hóng các anh chị để bù đắp sự thiếu thốn đây này. :(((
Thiếu nhiều thế e là không phải thuộc phạm trù vật chất, mà thiếu hụt về mặt tinh thần thì ai có thể bù đắp đc ngoài chính bản thân mình :)))))

Sp ngây thơ vô đối. Sp có biết món Ếch Xanh đội Mũ Đỏ ko? Cái con meme lấy cảm hứng từ anh Chum ấy... :)))
Giờ đn vẽ chart, x30 lần trong 1 tuần, và cứ nhẹ nhàng truyền thông về anh Chum. Đủ sở hụi, hoặc đợi anh Chum tuyên bố chiến thắng, thì đn úp sọt đồng râm. :)))
Ví dụ 1 con hàng đạo chế...Sp thấy đn vẽ đẹp ko? Đúng gu sp ko? kkk
:21: ác quá.

Thiếu nhiều thế e là không phải thuộc phạm trù vật chất, mà thiếu hụt về mặt tinh thần thì ai có thể bù đắp đc ngoài chính bản thân mình :)))))
Đúng quá Thầy Mó, tối qua lên Bar nghe tí nhạc, cố về sớm rồi, mà ku tí nó vẫn khóc và hỏi: Sao 3 về trễ quá, để con thức đợi 3 lâu quá?
Làm sao để cân bằng được mọi thứ nhỉ? :(((

:21: ác quá.
Đn tưởng vậy là làm việc Thiện? Các anh em đu trend theo chart đều có quà mang về mà? Nụ cười lan toả trên zoom mà?
Đã có ai die vì mộng ước sang giàu siêu tốc với con này đâu sp? Mai mốt...thì mai mốt tính chớ nhỉ?!
:109::109::109:

Last edited:
Kệ nó.
Chế đã đánh giá lại rủi ro và quyết chơi lớn nếu tiếp tục giảm hoặc tích lũy tạo flat base. Còn tăng ngay thì thôi.
Quá chuẩn, tư ruy đúng kiểu anh chị siu xe rồi Chế...
Cơ bản, về 2x sẽ có bao triệu V?
Cuộc sống về đêm vẫn đông đúc và tươi vui lắm, dẫu cuộc sống ban ngày hơi héo...ạ!
:21::21::21:

Đúng quá Thầy Mó, tối qua lên Bar nghe tí nhạc, cố về sớm rồi, mà ku tí nó vẫn khóc và hỏi: Sao 3 về trễ quá, để con thức đợi 3 lâu quá?
Làm sao để cân bằng được mọi thứ nhỉ? :(((
Hai bố con ngủ chung à hay anh hay kể chuyện cho nó trước khi ngủ :))))

Status
Not open for further replies.
Back