Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chung idol là ai vậy anh ?
DVC Speculator. Nhà đầu cơ bán gói Úp Chen Thế Kỷ ấy. Chắc Thầy ko biết đâu, style của Thầy là giá trị, con Anh kia là đầu cơ dậy sóng. hihi

• Like
Reactions: V79
Điều đó cho thấy là Nở chả có ý nghĩa gì mấy như bấy lâu chúng ta vẫn hay nhòm :24:
Nến với chart gì cũng trong lòng bàn tay các anh cả :19:
Còn mấy con ếch, vẫn dưới đáy giếng anh ạ. Có cái j đó, mà các anh các chị, chưa cần dùng đến ếch. Hahaha

Còn mấy con ếch, vẫn dưới đáy giếng anh ạ. Có cái j đó, mà các anh các chị, chưa cần dùng đến ếch. Hahaha
Vài con Ếch nó cấu thành và ảnh hưởng lớn Vờ Ni, vậy mình có nên bỏ mặc ko soi tình hình KD của cp của mình chỉ vì 1 con ếch sắp chết không :24:
Nói thực chứ ko có con ếch này các anh sẽ dựng lên con ếch khác. Vậy nên cứ tránh xa và kệ chúng nó, chúng nó sắp chết càng tốt vì khi nó hấp hối, ta lại có cơ hội nhặt dép ngoài đường :21:

Vài con Ếch nó cấu thành và ảnh hưởng lớn Vờ Ni, vậy mình có nên bỏ mặc ko soi tình hình KD của cp của mình chỉ vì 1 con ếch sắp chết không :24:
Nói thực chứ ko có con ếch này các anh sẽ dựng lên con ếch khác. Vậy nên cứ tránh xa và kệ chúng nó, chúng nó sắp chết càng tốt vì khi nó hấp hối, ta lại có cơ hội nhặt dép ngoài đường :21:
Dạ anh, em cũng khuyến nghị ace nhỏ lẻ nép ra cho lành. Cứ hàng tốt mà hold, ăn tiền chứ ko ăn cảm xúc ạ.
Ps: Tại cái tánh của em, khoái chơi với mấy tay Tài Phiệt, nên em phỡn thôi ạ. Tài khoản cũng nhỏ, chứ ko có to... Có j chưa phải, mong anh lượng thứ. :21:

Dạ anh, em cũng khuyến nghị ace nhỏ lẻ nép ra cho lành. Cứ hàng tốt mà hold, ăn tiền chứ ko ăn cảm xúc ạ.
Ps: Tại cái tánh của em, khoái chơi với mấy tay Tài Phiệt, nên em phỡn thôi ạ. Tài khoản cũng nhỏ, chứ ko có to... Có j chưa phải, mong anh lượng thứ. :21:
Thứ tha giề, tính @Chán vui mà :21: AE lâu năm trên này đều hiểu cả đới :21:, chỉ có các thánh nhân vãng lai thích thể hiện thì sẽ không hiểu em đâu :19:

Có cái gì là vận động ngẫu nhiên đâu, nhất là các anh tạo lập game thì phần các anh phải to nhất chứ, Mod nhờ?

Món gì các anh cũng tinh thông cả nhé, nhưng các anh giỏi nhất vẫn là ...thao túng tâm lý lừa người :21::21::21:
26 nến thì tạo con xoay
33 nên thì tạo 2 váy
Âm miu Âm meo j đây ko rõ nựa... Duy cái đệu là trường tồn.
Cứ hàng đẹp mà hold chặt, cho nó đỡ chóng mặt... Như ông Tư Mã Ý hay nói: Ta cứ thủ cho địch tấn công, nó mệt nó tự lăn quay ra, ngất xỉu...ahihi

Status
Not open for further replies.
Back