Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Các sư phụ nhầm rồi.
Cứ đợi đến lúc Chị mình vượt lên trên Diamond, rồi sẽ hiểu. Phong độ ko quan trọng, đẳng cấp quan trọng hơn.
Đường dài mới thấy vẻ đẹp của Chị mình. Vài ba con sóng, ko có gì để nói cả.
:100:
Bên mảng chứng em cũng muốn hướng đến đường dài nên em hiểu mà, giờ trade ngắn qua coin long short cho nó lẹ thui a.

úi e cũng tính hỏi ac, cũng là cảng mà gmd phi lên còn vsc phi xuống - đặc biệt sau khi hoàn tất vụ NHĐV:106:

Thằng bán thì cần tiền để làm nốt/mở rộng dự án cái mép hay gì gì đó chả nhớ
thằng mua thì cần dự án để mở rộng cái đang có
Thằng bán lành nghề. Theo nội bộ nói là nó bán được giá, thằng mua hơi hớ
thằng mua thì không có kinh nghiệm làm cảng, nhưng nó chặt chẽ hơn. Nên nội bộ cũ thằng mua có người than phiên hồi xưa chủ cũ còn làm thì sung sướng cần 1 người làm trong đó gia đình kinh tế cũng khấm khá.
Nên là cái NHĐV cụ nói đó nó cũng không phải là yếu tố kinh khủng gì đẩy giá, lâu dài thì chưa rõ quản trị ra sao, anh Chim lo cái nhóm Thái dương gì đó.
Còn ngắn hạn thì đỡ giá thôi, em suy luận logich, nay vuốt đuôi đúng mà, khớp ATC= khối lượng khớp cả ngày

Nè đô đốc! nè ông Lâm xung!...tui góp ý vầy...các thầy dù không thích tỉu thơ Vinh vì bụng nó hơi bự...nhưng cũng đừng dìm ...nếu không ẻm VNi không ngóc lên dc, thì mấy chân dài nhà nhỏ không có trỗ diễn show đâu, đi tù 3 tháng hết. vì nghe trưởn lão nói tỉu thư góp 5% cái sạp diên hiiiiiii
Chuẩn cụ ạ. Tôi theo dõi lâu rồi thấy kể cả thị trường đang hừng hực mà VHM thoái lui là từ từ hạ nhiệt hết.
Lúc tăng lại cũng vậy, TT tăng mà VHM vẫn cắm mỏ là y kỳ sẽ giảm lại.
Hôm nay như này là đẹp quá rồi. Anh em có tiền book Sofitel Metropole :21:

Bên mảng chứng em cũng muốn hướng đến đường dài nên em hiểu mà, giờ trade ngắn qua coin long short cho nó lẹ thui a.
Tùy gu mỗi người mà sp. Đn đang muốn bỏ chiên chứng, hướng đến một vị thế khác. Khổ nỗi, sau 2 năm theo anh V làm startup, lòng cứ rét run. Định theo chân anh Bàng, mà trán đổ mồ hôi hột.
Loanh quanh lẩn quẩn trong cái hộp, mãi chưa bức phá ra được đây này. Hic hic

Chuẩn cụ ạ. Tôi theo dõi lâu rồi thấy kể cả thị trường đang hừng hực mà VHM thoái lui là từ từ hạ nhiệt hết.
Lúc tăng lại cũng vậy, TT tăng mà VHM vẫn cắm mỏ là y kỳ sẽ giảm lại.
Hôm nay như này là đẹp quá rồi. Anh em có tiền book Sofitel Metropole :21:
May rủi quyết định cuộc chơi lớn mà Chị?
Em còn có 58k, nghe Sofitel mà cứ nghĩ đến bình kem thoa tránh muỗi ấy.
Đang buồn, mà đứng nhìn mấy anh đi Metropole, lòng đau nhoi nhói.
Hic

dịch ngược lại là quan tuần tăng trần hết phải k
Nếu mình biết được tương lai, thì sáng nay đã ko Sĩ, hỏi vay v mấy chỉ vàng để allin luôn rồi. Giờ cứ ngồi tiếc tiếc, chẹp chẹp, như con thạch sùng...
Đúng là khi còn nghoèo, mình nên đổi Sĩ để lấy tiền. Giàu tính tiếp.
Buồn quá Thầy ơi. :(((

Thằng bán thì cần tiền để làm nốt/mở rộng dự án cái mép hay gì gì đó chả nhớ
thằng mua thì cần dự án để mở rộng cái đang có
Thằng bán lành nghề. Theo nội bộ nói là nó bán được giá, thằng mua hơi hớ
thằng mua thì không có kinh nghiệm làm cảng, nhưng nó chặt chẽ hơn. Nên nội bộ cũ thằng mua có người than phiên hồi xưa chủ cũ còn làm thì sung sướng cần 1 người làm trong đó gia đình kinh tế cũng khấm khá.
Nên là cái NHĐV cụ nói đó nó cũng không phải là yếu tố kinh khủng gì đẩy giá, lâu dài thì chưa rõ quản trị ra sao, anh Chim lo cái nhóm Thái dương gì đó.
Còn ngắn hạn thì đỡ giá thôi, em suy luận logich, nay vuốt đuôi đúng mà, khớp ATC= khối lượng khớp cả ngày
tks a nhiều:3D_15:
Hồi đầu 20 e có so hah vs vsc; theo hah 1 đoạn thì thấy đồng xanh gd loạn nên cũng rớt. Giờ vốn hóa HAH vượt cả VSC; nghĩ ô cảng vsc chỉ bốc cont tính tiền định chui vào cho nhàn mà nghe ớn quá.

Status
Not open for further replies.
Back