Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
1 nửa sự thật ko phải là sự thật nhề. Nghiệp vụ ấy đâu có ở VN bao giờ đâu nên chuyên ra và Kols Việt ko hiểu cũng phải :19:
đọc xong giựt mình a ợ, có thể xứ mình cũng có rồi qua các tin quỹ/lđ/nội bộ đăng ký mua/bán vs phản ứng của giá:2cool_after_boom:

đọc xong giựt mình a ợ, có thể xứ mình cũng có rồi qua các tin quỹ/lđ/nội bộ đăng ký mua/bán vs phản ứng của giá:2cool_after_boom:
Đọc coi chừng ngộ độc My Thánh ơi.
Câu chiện nó đi sai quá sai... just guessing...
Tới giớ, con đánh Vin con lời được đúng 2 chữ: SPAC và nay là SPV.
My Thánh cứu...con

Đọc coi chừng ngộ độc My Thánh ơi.
Câu chiện nó đi sai quá sai... just guessing...
Tới giớ, con đánh Vin con lời được đúng 2 chữ: SPAC và nay là SPV.
My Thánh cứu...con
Học được 2 chữ ấy là mở mang được nhiều lắm rồi, chả mấy khi được đọc lý thuyết xem luôn cả thực hành :1:

Học được 2 chữ ấy là mở mang được nhiều lắm rồi, chả mấy khi được đọc lý thuyết xem luôn cả thực hành :1:
Dạ anh, cách đây hơn 1 năm, em ngồi với ông anh, từng kiểm toán Big 4.
Nghe ổng giảng 1 bài về Wealth Management mà cứ mỉm cười ko tin. Giờ ngồi nghĩ lại, thấy những cái linh tinh...tự nhiên thành có lý. Đúng như số 3 huyền bí của anh Cờ.
Sợ teo, lạnh teo luôn anh...
:102:

Mong lắm bài phân toách của Cờ Ca, anh Chim ơi.
Phải vạch rõ chiu thức của cựu Lehman Brothers, cho đàn em được sáng tỏ... Đọc báo là ngáo hết cả lũ măng non. :((
Tự tìm đọc và trang bị kiến thức cho mình thôi. Cuối tuần thấy bên chợ cũng có 1 thớt dài về vụ này và vì tế nhị nên Mod ở bển cũng phải xóa rồi, học kiến thức ở VN vất vả phết :109:
Thôi thì ae mình cứ theo dõi các anh thị phạm và cách quần chúng giãy chết phản ứng với tin này thế nào thôi hỉ :1:

Tự tìm đọc và trang bị kiến thức cho mình thôi. Cuối tuần thấy bên chợ cũng có 1 thớt dài về vụ này và vì tế nhị nên Mod ở bển cũng phải xóa rồi, học kiến thức ở VN vất vả phết :109:
Thôi thì ae mình cứ theo dõi các anh thị phạm và cách quần chúng giãy chết phản ứng với tin này thế nào thôi hỉ :1:
Dạ anh,
Riêng mấy cái case như vầy, nhỏ lẻ nên nép ra. Nếu lỡ đê mê chui vào, đánh thuần chart như Rái Đệ là ổn áp. @Rai2705 có ý kiến j khum?

Status
Not open for further replies.
Back