Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Nói thật là ae nào mới chơi ít kn gđ này đừng bám bảng nhiều, nếu xem hay ra gđ mua bán chỉ nên vào 15p cuối phiên thôi.. cần nhìn nhận một thực tế là mèo mập đang cashout do nhiều yếu tố bất định về địa chính trị… trên đường rút họ sẽ tạo trapping cho nhỏ lẻ gánh bớt thiệt hại…. Phận ví mỏng nên nén nhịn chờ thời thôi, ko chim chóc chỉ nhận định qua quan sát chợ….
Take care all…

Nói thật là ae nào mới chơi ít kn gđ này đừng bám bảng nhiều, nếu xem hay ra gđ mua bán chỉ nên vào 15p cuối phiên thôi.. cần nhìn nhận một thực tế là mèo mập đang cashout do nhiều yếu tố bất định về địa chính trị… trên đường rút họ sẽ tạo trapping cho nhỏ lẻ gánh bớt thiệt hại…. Phận ví mỏng nên nén nhịn chờ thời thôi, ko chim chóc chỉ nhận định qua quan sát chợ….
Take care all…
Dạ anh. Tại cổ vẫn còn khá, chưa cut hết được như anh nên...khộ nhắm:102::1::1:

Giảm từ từ thế này chính ra lại là hỏng...
Hỏng là hỏng cái gì anh? Anh nỏi rõ hơn được ko ạ, em dịch mệt quá anh ơi.
Cứ số 3 huyền bí, 3 chấm này biết điền làm sao?

• Like
Reactions: V79
=)) nên để short làm đúng công tác của nó như một phương pháp phòng vệ cho đời bớt bon chen đi bác,
Mặt khác cmt trên forum thì cũng 5, 10 phút sau mới đọc, suốt ngày long long short short thì chả khác nào muốn đi xe 100km/h vào đường giới hạn 40 km/h vậy. Bác muốn rủ rê short thì qua mấy gr zalo, tele mà rủ, có phải hiệu quả hơn ko. :1cool_look_down::1cool_look_down:
Quan trọng của trò chơi là dự được việc chưa xẩy ra, 1020 thì nói lâu rồi tầm > 1 tháng rồi, thị trường thì nó vận động 3 chiều

kaka, thua Anh chim
Thầy không biết năm ngoái trong lúc khắp nơi hoảng loạn, chim lợn rợp trời mình với @Sutj bàn nhau lên kế hoạch làm gì đâu :21:
Khi thầy đã chuẩn bị sẵn sàng nguồn lực rồi thì những lúc đại hoảng loạn và chim lợn rợp trời ấy là cơ hội lớn đổi đời đó, nên không có gì phải ngại TT sập cả :21:

Thầy không biết năm ngoái trong lúc khắp nơi hoảng loạn, chim lợn rợp trời mình với @Sutj bàn nhau lên kế hoạch làm gì đâu :21:
Khi thầy đã chuẩn bị sẵn sàng nguồn lực rồi thì những lúc đại hoảng loạn và chim lợn rợp trời ấy là cơ hội lớn đổi đời đó, nên không có gì phải ngại TT sập cả :21:
anh nghĩ mai cơ cơ hội lớn ko Ah

Kế hoạch đảo chính hả :)))

Hỏng là hỏng cái gì anh? Anh nỏi rõ hơn được ko ạ, em dịch mệt quá anh ơi.
Cứ số 3 huyền bí, 3 chấm này biết điền làm sao?

Tức là như này

Nhiều CP nó rẻ rồi. Mua là cũng OK. Nếu mà không dính đến kho anh gì phố gì thì cũng chả sao.
Dưng mà khốn nạn cái mình chờ nó sàn nó không sàn mà nó lại tăng. Thì mình mua đuổi. Xong cuối phiên nó lại giảm tý. Vì nó giảm mấy phiên rồi chứ không phải mới hôm qua. Rồi mai mình múc. Hết tiền mình múc margin. Rồi cả thị trường nhiều NĐT chân chính như mình. Hành động như mình cả... thế là toi...

3 chấm huyền bí. Là đại ca Vietcurrency có dạy không nên bắt đáy ok... nhưng đại ca dạy thêm, nếu vẫn quyết bắt đáy thì cái lúc nào muốn mua nhất... nhắm mắt lại chờ thêm 3 phiên nữa rồi mua. Bắt đáy là người ta hoảng loạn bán tống tháo mình mua về cất... chứ các room môi giới còn hô hào còn khen rẻ thì đâu ra hoảng loạn

Anh ạ

Last edited:
Tức là như này

Nhiều CP nó rẻ rồi. Mua là cũng OK. Nếu mà không dính đến kho anh gì phố gì thì cũng chả sao.
Dưng mà khốn nạn cái mình chờ nó sàn nó không sàn mà nó lại tăng. Thì mình mua đuổi. Xong cuối phiên nó lại giảm tý. Vì nó giảm mấy phiên rồi chứ không phải mới hôm qua. Rồi mai mình múc. Hết tiền mình múc margin. Rồi cả thị trường nhiều NĐT chân chính như mình. Hành động như mình cả... thế là toi...
Vụ sập này do đánh kho margin 1/10 à @CACO ?
Chả lẽ chỉ thế thôi sao?

Em đọc thấy mấy công ty Mẽo phá sản. Mẽo tăng LS lần nữa thì toi. Liệu có làn sóng phá sản mới ko các Thầy ?
Ở ta thì tỉ giá vẫn đang tăng dù đã hút bằng tín phiếu. Lợi suất Trái Phiếu CP thì tăng dựng đứng...
E cảm thấy mọi ch phức tạp à nha :105:

Status
Not open for further replies.
Back