Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
TT phân hóa cao độ thì có chi mà nói nhiều hử @Chán, nói nhiều lại bảo flex, phản cảm :15:
Dạ, mấy nay em chạy Gojek, nghe khách bảo Ngân Hàng dạo này te tua, tơi tả lắm. Đọc báo, em thấy nợ xấu dâng cao...lòng em lao xao, lại nảy sinh mưu đồ S.O.A.T Ni30 anh ạ.
Liệu chỗ này mình S.O.A.T có ổn áp ko anh?

Dạ, mấy nay em chạy Gojek, nghe khách bảo Ngân Hàng dạo này te tua, tơi tả lắm. Đọc báo, em thấy nợ xấu dâng cao...lòng em lao xao, lại nảy sinh mưu đồ S.O.A.T Ni30 anh ạ.
Liệu chỗ này mình S.O.A.T có ổn áp ko anh?
Mình ko care lắm cái hội Ni30 hay Nở chạy thế nào nên cũng khó nhận xét là có nên SOAT hay không. Chán thử ting ting Dát đồ với Rái đại đao xem sao :))

Mình ko care lắm cái hội Ni30 hay Nở chạy thế nào nên cũng khó nhận xét là có nên SOAT hay không. Chán thử ting ting Dát đồ với Rái đại đao xem sao :))
Em ngó PS thấy bọn MMs chơi đệu quá, nên thôi em bật App đón khách tiếp ạ. Phiền các vị chân nhân, e là chưa phải lúc anh êi...hihi
Tks anh!

Em ngó PS thấy bọn MMs chơi đệu quá, nên thôi em bật App đón khách tiếp ạ. Phiền các vị chân nhân, e là chưa phải lúc anh êi...hihi
Tks anh!
Sắp đến ngày đáo hạn PS mà, các anh mèo tha hồ quậy chỉ số điên đảo :21:

@Chán chuyển lời đến Idol của em, chi 1k usd chị nhờ ông chủ tk đến ctyck sao kê :21:
"Những cú sập của thị trường dù rất đau đớn, nhưng nhìn dài thì đúng là cơ hội. Ngay cả khi bị bất ngờ và full cổ, cũng ko có tiền để nộp thêm bắt đáy.
Tài khoản chơi hộ, ko thể dùng margin, cũng ko đc ứng trước tiền bán.
Ngày 25/10/2021 VNIndex đóng cửa ở 1.385, cũng là ngày khổ chủ chuyển vào tk 2 tỷ, cộng với số cổ phiếu sẵn có trong tk là 550 tr nữa. Chốt NAV: 2 tỷ 550 triệu.
Hôm nay ngày 10/10/2023 VNIndex đóng cửa 1.143 thì tk có 303 triệu trong money market, 28 tr cổ tức chờ về và 2 tỷ giá trị cổ phiếu. Tổng NAV 2 tỷ 331 triệu.
Như vậy, VNIndex giảm 17.47%, nhưng tk này giảm 8.59%.
..."
Quá tuyệt vời luôn Chị em ơi, xứng danh Top Performance giai đoạn 10/2021 - 10/2023 rồi ạ. Tuy nhiên, em nghĩ là Chị Em mình cần cố gắng vượt mặt luôn cái team DragonCap với mã FUEVFVND, dữ liệu từ Vietstock Chart như sau (cần kiểm chứng???):
+ Ngày 25/10/2021: 27.010 đ
+ Ngày 10/10/2023: 26.350 đ
Tương ứng giảm 2.44%.

Tỷ lệ sụt giảm tối đa/vốn ban đầu:
+ Ngày 25/10/2021: 27.010 đ
+ Ngày 16/11/2022: 17.790 đ

Tương ứng sụt giảm (max drawdown 34.13%).
Chỉ cần chinh phục xong con Diamond này, Chị Em ta sẽ tạo zoom quản lý vài trăm đến vài ngàn tỉ. Chúng ta sẽ miễn phí quản lý trọn đời, chỉ cần ăn tiền PayBack của CTCK/Bank mở tài khoản là đủ cơm no áo ấm rồi ạ.

Khi nào Chị vượt mặt con Diamond này, cho em thông tin để em đi làm Truyền Thông, Chị nhé. Phi đội Xe ôm công nghệ, đang chờ đón một kênh đầu tư sinh lợi cao và an toàn hơn gửi tiết kiệm. (Tụi em chạy xe mùa này cực khổ quá, mưa ướt như chuột, mà tiền thì chỉ đủ chi tiêu, ko dư được nhiều...:20:)

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back