Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Giá VFS đêm qua tụt xuống dưới 10 $. Liệu có khi nào fan xe điện lại vượt quá thất cầm Mạnh Hoạch ko nhỉ :105:
Nhìn cái cách anh Tỷ dậm dọa mở thêm nhà máy hết ở Indo lại đến Ấn độ là thấy hài :19:

Hôm trước e có nói có một cái gì đó ở phía trước lảm mèo mập sợ ko dám xuống tiền… chắc mai mốt bắt đầu hé lộ dần… trong ngoài đều không thuận: lựa chọn tốt nhất là dừng chơi hoặc chơi ít…
Hôm qua anh đã chốt lấy lãi hết.
Anh đang đợi điểm mua vào lại, nhưng lần này chưa thấy được hàng nào chạy mạnh nhất TT?

Đau đầu quá ông ơi, tôi mới tỉnh dậy, ký ức giờ chỉ là một thùng trống rỗng. Tôi ko nhớ được gì ngoài một vệt sáng và những bóng hình. Ai đã giải phẫu và lấy đi cái j đó của tôi rồi.
Ông lại rất tỉnh thức :cute_smiley60:
Tui thì sắp kiệt sức :cute_smiley17:
Múc đợt rồi lại đứt :cute_smiley23:
Giờ sao đây ông? Hức....:cute_smiley43:

Giá VFS đêm qua tụt xuống dưới 10 $. Liệu có khi nào fan xe điện lại vượt quá thất cầm Mạnh Hoạch ko nhỉ :105:
Nhìn cái cách anh Tỷ dậm dọa mở thêm nhà máy hết ở Indo lại đến Ấn độ là thấy hài :19:
Em không ủng hộ, nhưng thấy rằng cũng không nên cười trên nỗi khó khăn của DN vậy Mod ah.
Đừng nói đến CB-CNV của Vin, mà ngay trên sàn, rất nhiều TK bị thụt lùi thậm chí call đấy thôi.
Không yêu đừng nói lời đắng cay :1:

Kinh thiệt, 90$ về 10$. Bao anh hùng hào kiệt chết la liệt...trong đó có máu của em, :((((

A Vượng đạp VFS để gom lại Vic, VHM làm vòng mới chăng a ?

Em không ủng hộ, nhưng thấy rằng cũng không nên cười trên nỗi khó khăn của DN vậy Mod ah.
Đừng nói đến CB-CNV của Vin, mà ngay trên sàn, rất nhiều TK bị thụt lùi thậm chí call đấy thôi.
Không yêu đừng nói lời đắng cay :1:
Mình đâu có cười trên khó khăn của DN đâu, chỉ cố gắng làm nguội các cái đầu ngạo nghễ ảo tưởng thôi mà...
A Vượng đạp VFS để gom lại Vic, VHM làm vòng mới chăng a ?
Mình chịu, chỉ có tỷ phú biết thôi mà mình lại không nằm trong chăn với ảnh.

Hôm qua anh đã chốt lấy lãi hết.
Anh đang đợi điểm mua vào lại, nhưng lần này chưa thấy được hàng nào chạy mạnh nhất TT?
Cứ nghỉ ngơi quan sát thôi a… chẳng vội gì đoán trước, khi nào nó xuất phát mới biết nó có mạnh ko…
Đợt rồi mọi người view vol cạn là kiệt cung… đúng chỉ một phần nhỏ thôi, phần lớn là cầu không quay lại mặc dù nhiều hàng chiết khấu >20%…. Đó mới là mấu chốt vấn đề… loay xoay vẫy vùng chỉ làm nav thiệt hại thêm… e vào bắt tý baba giá 46 bet đủ sâu để ăn hồi mà hàng chưa về đã lõm…

Status
Not open for further replies.
Back