Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chị nghĩ ko phải giảm do phát hành thêm.
Mà hôm trc lái vào đánh lên mạnh quá trong khi kqkd quý 2 ko ngon nên phải thoát hàng.
Nhưng nếu kqkd cả năm đạt như kế hoạch thì sẽ có đội khác gom vào cho 2 quý cuối năm.
Nghĩ thế nên mua thử
Nhưng hàng về mà lỗ là sai :21:
Cơ bản e cũng ko thấy yếu tố thuận lợi để lái đánh lên nữa. Có đánh lên để lấy thanh khoản phát hành thêm thì ra bài rồi

Chị vẫn có mỗi 1k mua hôm nọ thôi.
Quan sát để chọn điểm vào thêm vài k.
Cũng hãi hãi là :10:
Chị em là Người Có Tầm Ảnh Hưởng, ko nên dính vào VIC nhé, xảy chân là mất hết hình ảnh gây dựng bao năm nay, con cái cũng mất nơi nương tựa... VHM mới đúng chuẩn của Chị đẹp. Giừ múc 6x, lên 24x bán dần, tuy ko giàu nhanh nhưng giàu bền vững ạ!
Trên VC này, may ra có bạn Rái là đủ tầm để chơi VIC cùng em. Triết lí giản đơn thôi: Đầu cơ ko thành thì ta Đầu tư dài hạn.
Ủa, mà @Rai2705 ở đâu dzồi? TT điều chỉnh đúng như Rái tính kìa, ta phải nàm thao? :102:

"Phong độ là nhất thời,đẳng cấp là mãi mãi !!! " =))))
Mí ông thuộc hệ người già thì có cái dek j mà đẳng cấp/phong độ. Quên hệ người già đi, hãy ca ngợi hệ người chơi mới, hệ người trẻ tuổi mới có khả năng thay đổi thế giới loài người.
VNI lên 1k9... nhờ hội Trẩu Tre thui à. kkk

Mí ông thuộc hệ người già thì có cái dek j mà đẳng cấp/phong độ. Quên hệ người già đi, hãy ca ngợi hệ người chơi mới, hệ người trẻ tuổi mới có khả năng thay đổi thế giới loài người.
Anh mê khu Metropole của Sơn Kim Land quá em? Em có biết về nó nhiều ko?

Tiền ứ đọng trong bank nhiều quá, hơn 6 triệu tỷ đồng :109: Cứ lấy tình hình GTK của tay to như hot boy DN nội suy ra thì sang tháng 9, rồi tới q4 tới sẽ có 1 lượng tiền lớn ùn ùn rút ra khỏi TK đổ vào chầu sới phải không các thầy :105:
Quá nửa năm 23 rồi mà GDP vẫn lẹt đà lẹt đẹt, vậy chú Phỉnh sẽ phải làm gì 5 tháng cuối năm nhỉ ngoài bật máy bơm nhỉ....:19:
Nở giao dịch kiểu này còn lên rất dài và rất dai… nhóm tăng nóng thì chỉnh nhẹ rồi lại lên tiếp thôi… mua bán thong thả điều chỉnh tỷ trọng đúng nhịp là ngon… đi đâu cũng nghe hô hào đỉnh đọt như trời sập đến nơi :) … vậy thì còn lâu mới đỉnh…

hahaha.. em lấy chữ ký của Thầy ý để khen mỗi lần thầy xuất hiệnnn

Nở giao dịch kiểu này còn lên rất dài và rất dai… nhóm tăng nóng thì chỉnh nhẹ rồi lại lên tiếp thôi… mua bán thong thả điều chỉnh tỷ trọng đúng nhịp là ngon… đi đâu cũng nghe hô hào đỉnh đọt như trời sập đến nơi :) … vậy thì còn lâu mới đỉnh…
Đang focus vào bds là chính à anh ơi.

chuẩn trend!
Cờ đỏ vì bloo...od!
Mấy anh hùng đầu tóc sương?
world cup là của thanh niên
1800 là để ghi tên CHán này

...
Trên VC này, may ra có bạn Rái là đủ tầm để chơi VIC cùng em. Triết lí giản đơn thôi: Đầu cơ ko thành thì ta Đầu tư dài hạn.
Ủa, mà @Rai2705 ở đâu dzồi? TT điều chỉnh đúng như Rái tính kìa, ta phải nàm thao? :102:
Chỉnh gì nhẹ hều vậy :2cool_misdoubt:
Rái chạy Grab ăn đong ngày 3 bữa không phù hợp cái gọi là Đầu tư dài hạn gì đó :4cool_doubt:
Túm lại là vưỡn đang lượn lờ quanh đảo Khỉ Cần Giờ nha Idol :6cool_boss:

Anh mê khu Metropole của Sơn Kim Land quá em? Em có biết về nó nhiều ko?
Dạ e không biết ạ, cái khu đó ngay dưới chân cầu, ngày nào e cũng đi qua mà ko có ấn tượng j sâu sắc. Bao năm ở Landmark81, giờ e thấy ngán cảnh ở căn hộ lắm rồi anh. Nếu có thể lựa chọn, thì theo e, anh chuyển mục tiêu sang khu Biệt Thự Tân Cảng, hoặc Biệt Thự Vinhome Q9 ạ.

Chỉnh gì nhẹ hều vậy :2cool_misdoubt:
Rái chạy Grab ăn đong ngày 3 bữa không phù hợp cái gọi là Đầu tư dài hạn gì đó :4cool_doubt:
Túm lại là vưỡn đang lượn lờ quanh đảo Khỉ Cần Giờ nha Idol :6cool_boss:
Chỉnh sâu thê wai nào được, khi mà phi đội Trẩu Tre mới mở Acc, nạp vô 50tr, 100tr, 200tr,... đông như quân nguyên? Mà đặc biệt hơn, phi đội ấy đều được AI tư vấn all-in vào con VIC. Đấy là chưa kể, phía hậu cần còn có đội Flexing của Thiết ca yểm trợ.
Rái là graber, thì Rái phải hiểu đối thủ giành cơm chia áo của Rái chứ. Rái cứ khư khư chạy sang đảo Khỉ để đón khách, thì hỏi sao mà chờ mãi App nó ko nổ?
A li la la
:2cool_hell_boy:

Status
Not open for further replies.
Back