Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chị em là Người Có Tầm Ảnh Hưởng, ko nên dính vào VIC nhé, xảy chân là mất hết hình ảnh gây dựng bao năm nay, con cái cũng mất nơi nương tựa... VHM mới đúng chuẩn của Chị đẹp. Giừ múc 6x, lên 24x bán dần, tuy ko giàu nhanh nhưng giàu bền vững ạ!
Trên VC này, may ra có bạn Rái là đủ tầm để chơi VIC cùng em. Triết lí giản đơn thôi: Đầu cơ ko thành thì ta Đầu tư dài hạn.
Ủa, mà @Rai2705 ở đâu dzồi? TT điều chỉnh đúng như Rái tính kìa, ta phải nàm thao? :102:
Hôm qua mua thêm 1k VIC giá 66 cho con trai nữa nhé. Cả 2k của nó, chị ko có tý nào.
Ông này mê VIC giống chú @Chán :1:

Last edited:
Hôm qua mua thêm 1k VIC giá 66 cho con trai nữa nhé. Cả 2k của nó, chị ko có tý nào.
Ông này mê VIC giống chú @Chán :1:
Ớ hớ hớ, lòi đâu ra mà chốt hạ được thằng Cháu bản lĩnh dữ.
Chị em nhắn giúp với thằng Cháu: “Hậu sinh khả uý”. Tặng thằng Cháu bức tranh, ghi lại kỉ niệm Công Thành.

Thấy Mẹ im lìm, mãi ko trả lời, đôi mắt cứ long lanh nhìn vào bảng điện. Thằng Cháu nhanh trí, liền hiểu chuyện... Nó sợ Mẹ còn đang so sánh VHM với VIC, sao con ngon lại giảm, con cùi bắp lại cứ tăng?

Alu, chú Chán, cho con hỏi mấy câu: Nước... Lửa...Hoa... Cây...

Alu, cháu trai 66 à, chú bảo: Nước mắt thì ko có cá. Lửa hận thù thì ko có khói. Hoa hoè hoa sói thì chẳng có cành. Cây roi vô đít thì cần chi có lá?
=> Mài ko nhanh trốn vô phòng, kẻo Mẹ cho mấy roi vô mông, ở đó mà lo cà khịa. Đêm rài mới biết ai mất ngủ Cháu ạ!

Thấy Mẹ im lìm, mãi ko trả lời, đôi mắt cứ long lanh nhìn vào bảng điện. Thằng Cháu nhanh trí, liền hiểu chuyện... Nó sợ Mẹ còn đang so sánh VHM với VIC, sao con ngon lại giảm, con cùi bắp lại cứ tăng?

Alu, cháu trai 66 à, chú bảo: Nước mắt thì ko có cá. Lửa hận thù thì ko có khói. Hoa hoè hoa sói thì chẳng có cành. Cây roi vô đít thì cần chi có lá?
=> Mài ko nhanh trốn vô phòng, kẻo Mẹ cho mấy roi vô mông, ở đó mà lo cà khịa. Đêm rài mới biết ai mất ngủ Cháu ạ!
:21::21::24::24::24::24::24:

haha

Mai thầy ngắm mấy thằng bất được rồi đấy… đến khi nó chạy nhông nhông lại xuýt xoa :21:
Muốn ăn được của lái cứ phải chịu đòn đau… đeo bám lỳ lợm…
mấy thằng này khỏe quá anh nhỉ, ko giảm mấy

mấy thằng này khỏe quá anh nhỉ, ko giảm mấy
Khoẻ nên có thể nắm chấp nở chỉnh, chỉnh xong nó lại là thằng chạy trước… vậy nên phun xẻng đâu phải lựa chọn tốt hơn đâu, đặc biệt là khi mình bet nở chưa có dh đạt đỉnh…
Dỏng đtc mình có ba em vcg hut cii cũng chẳng cần phải bán… kệ cho các a lắc… lắc chán lại lên…

Status
Not open for further replies.
Back