Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
https://m.cafef.vn/thu-choi-cay-thu...-be-ca-la-chuyen-thuong-20221111102605597.chn
Để có một cây giá trị cao luôn mang nhiều tiêu chí như trên thân cây phải sạch không bị rêu hại bám vào, cây có màu đỏ, tím hoặc xanh với cường độ màu cao, lá bóng mượt. Những cây đạt đến thang điểm 10 phải có độ bóng cao, màu đậm và đặc biệt những chấm trắng trên lá như những hạt kim sa, chính vì lẽ đó loài cây này được giới chơi thủy sinh trên thế giới phải mê mẩn
Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Cái câu đậm đậm này, làm mình nhớ lại món Kiếm Vua của sp @TuanMinh quá đi mất... Giờ mấy chậu Lan Kiếm sao rồi sp ơi?
Hội những người Chết vì Sắc...Ông trẻ nhất mê Lan, ông trẻ nhì mê Becep...ông già nhất mê Gái. Chết vì đam mê, là cái chết dzất phê!
:113:

Cái câu đậm đậm này, làm mình nhớ lại món Kiếm Vua của sp @TuanMinh quá đi mất... Giờ mấy chậu Lan Kiếm sao rồi sp ơi?
Hội những người Chết vì Sắc...Ông trẻ nhất mê Lan, ông trẻ nhì mê Becep...ông già nhất mê Gái. Chết vì đam mê, là cái chết dzất phê!
Em mê đồng hồ và trading nữa :))
Cái đậm thì em tưởng là bản năng nguyên thủy rồi trừ những bạn khác gen thôi :))))

Hư từ bé thì Gái nó chê anh êi... Trẻ ko hư, Già đổ đốn... gái mới thik.
Mà chỉ khổ, nhìu Gái thik mà mình ko kik thik được nó mới càng thêm đau anh ạ.
Ko biết đó có phải là tác dụng phụ của bộ môn Trading? Kiểu là... better than sếch ấy anh?
Với phái đẹp, người em kinh nghiệm quá :21:

Em mê đồng hồ và trading nữa :))
Cái đậm thì em tưởng là bản năng nguyên thủy rồi trừ những bạn khác gen thôi :))))
Mình cũng mê đồng hồ, như mấy cái Rolex với Patek ấy, nhìn bên ngoài thì ko có gì đặc sắc, nhưng khi đeo vào mới thấy giá trị của nó nằm ở chỗ nào... Trading thì mình ngán quá dzồi Thầy, có lúc cố vượt lên để đu theo Thầy, mà bị sụp hố, nên lại nản tập hai. hic

Với phái đẹp, người em kinh nghiệm quá :21:
Người em khoái đẹp thui người Anh ơi, còn gái đẹp (đẹp thực sự ấy) nó lại thik mấy ông mà em rót riệu hầu mồi cơ... nên em làm gì có kinh nghiệm thực tế đâu Anh!!! Hôm nào người Anh mở lớp dạy phụ đạo nhé, người em đky luôn...ahihi

Người em khoái đẹp thui người Anh ơi, còn gái đẹp (đẹp thực sự ấy) nó lại thik mấy ông mà em rót riệu hầu mồi cơ... nên em làm gì có kinh nghiệm thực tế đâu Anh!!! Hôm nào người Anh mở lớp dạy phụ đạo nhé, người em đky luôn...ahihi
Không biết gì, vô hại nhé :24::24::24:

Anh em ta giống nhau quá, đều vô hại. Thôi ko bàn phái đẹp nữa, anh zai phím hàng gì đó triển vọng T3 được khum? Em zai đang tính nhảy nhót chuyền cành, mà ko biết cành nào nó cứng?
Ối giời, nhảy chuyền cành thì gặp giám đốc là đúng chỗ rồi. Ngày trước Châu Nhuận Phát đóng Ngọa Hổ Tàng Long còn phải mời Giám đốc làm Cát ca đơ đó :1:

Ông Hồ Xung đó có haki nhân vật chính.
Nếu không có haki đấy có khi dính tịnh tà kiếm phổ, liệu có đường về với chính đạo không :))))
V~, haki đấy sao bằng haki bá vương của Shank được hả a :v

Sent from my iPhone using Tapatalk

V~, haki đấy sao bằng haki bá vương của Shank được hả a :v

Sent from my iPhone using Tapatalk
Shank sao bằng A7 diện vest, chuẩn bị lên đèn được hả Thầy Bé Giàu? Idol của 2 ta đã trở lại, lịu có "phá hoại" được gì chăng?
Trăm năm bia miệng cũng mòn
Ngàn năm bia riệu vẫn còn nơi đây...

=)) Bố em vẫn chăm sóc mỗi ngày, hồi đó xác định mua để cho bố có cái để làm khi về hưu mà =)), chứ ko đợt lên đỉnh em đã chốt hết rồi kkk.
Mua 1 củ 50tr xong 1 năm sau nó lên đc 150tr-220tr 1 củ , mà bán đi liền thì cứ tống giá từ 100-150tr là họ húp ngay .

=)) Bố em vẫn chăm sóc mỗi ngày, hồi đó xác định mua để cho bố có cái để làm khi về hưu mà =)), chứ ko đợt lên đỉnh em đã chốt hết rồi kkk.
Mua 1 củ 50tr xong 1 năm sau nó lên đc 150tr-220tr 1 củ , mà bán đi liền thì cứ tống giá từ 100-150tr là họ húp ngay .
Úi dào, vài ba trăm, đối với sp nhẹ tênh. Đánh vài mã xanh tím như BCG hoặc bán vài cái NFT như Azumi...là xong. Quan tọng là đam mê ở lại... sp nhỉ!!! kkk

HDC, NLG tím. Đệ A7 ra tay ngay :1::1::1:
Ko ai có thể fomo sóng BDS như A7 idol lúc này anh nhỉ? Em còn thấy vài ông hô to: Chỉ cần A7 tái hiện, bảo oánh con gì, là xuống sác con đó ngay. Lý tưởng kach mạng của A7, bền vững với thời gian...
@recovery
Sóng tài khoá bắt đầu từ vụ giảm thuế VAT 2% kìa Thầy. Báo mới đăng, làn gió mới, dzất to và dzất bự???:19:
...
Trong bối cảnh nền kinh tế còn nhiều khó khăn trong năm 2023, thị trường nội địa chưa hoàn toàn phục hồi, thu ngân sách năm 2022 tăng khá và thặng dư ngân sách khoảng 222.500 tỷ đồng. Đây là cơ sở để duy trì chính sách giảm thuế GTGT vì chính sách này có thể đi nhanh vào nền kinh tế và hỗ trợ các nhóm đối tượng có liên quan. Trích sbv.gov.vn

Ko ai có thể fomo sóng BDS như A7 idol lúc này anh nhỉ? Em còn thấy vài ông hô to: Chỉ cần A7 tái hiện, bảo oánh con gì, là xuống sác con đó ngay. Lý tưởng kach mạng của A7, bền vững với thời gian...
@recovery
Sóng tài khoá bắt đầu từ vụ giảm thuế VAT 2% kìa Thầy. Báo mới đăng, làn gió mới, dzất to và dzất bự???:19:
...
Trong bối cảnh nền kinh tế còn nhiều khó khăn trong năm 2023, thị trường nội địa chưa hoàn toàn phục hồi, thu ngân sách năm 2022 tăng khá và thặng dư ngân sách khoảng 222.500 tỷ đồng. Đây là cơ sở để duy trì chính sách giảm thuế GTGT vì chính sách này có thể đi nhanh vào nền kinh tế và hỗ trợ các nhóm đối tượng có liên quan. Trích sbv.gov.vn
Giảm nhanh lên để kích cầu ko DN chết hết lấy đâu ra tăng trưởng GDP :19::19::19:

Status
Not open for further replies.
Back