Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Mình chỉ bull ở nhóm BDS và Hạ Tầng thui à, mí nhóm còn lại ra sao cũng được.
Mà khúc này khó khăn quá, sys mình nó dzơi vào điểm mù roài Thầy ơi. :2:
Khúc này em thấy anh ra hàng khá lạ. Cái nhìn của anh em thấy sâu, cái nhìn kiểu anh chimnon. Nếu thế thì đâu cần sợ mà ra. Có lẽ anh xa luân chiến...chờ dòng dẫn nhịp mới...

Khúc này em thấy anh ra hàng khá lạ. Cái nhìn của anh em thấy sâu, cái nhìn kiểu anh chimnon. Nếu thế thì đâu cần sợ mà ra. Có lẽ anh xa luân chiến...chờ dòng dẫn nhịp mới...
Mình out dần vì bà Hậu im lặng, chứ mình có biết đỉnh ở đâu đâu. Cơ mà, bả chơi mình một cú đau, nếu con Nói Và Làm nó CE như màu hoa hồng của Bả. :2:
Bả xinh bả có quyền...chơi mình

Em cũng ko rõ tiền đó của ai ạ Chị, em đi hóng thì dòng tiền bắt đáy đang out dần, mà họ chỉ out giá xanh tím thui, giá đỏ là ngưng.
Giờ em phát hiện một dòng tiền mới, đang tiến vào TT một cách thô bạo...tiến tới đâu, tím tới đó. Vd: con BCG của sp em ấy!
Xong em lại ko nhìn dòng tiền nữa, mà nhìn qua bà Chị hàng xóm, thấy bả ển ển ương ương... nên em ren rét.
=> Cảm giác của em nó vậy á Chị, mặc dù em rất mong nàng Ni phi lên 1k8, để ai ai cũng giàu có. Nghèo khó hoài nó nản lắm ạ! :(
Con LDG nữa anh ơi :)) hôm kia em dùng hết 1 sổ tk zồi
LDG,BCG, PVT, DRH, CKG.
mai hàng về té thôi hihi.

Nghe sp cồm, mà an ủi vãi luôn. Thôi coi như của đi là của dại, của ở lại là của khôn vậy.
Bùn ngẩn ngơ...:12:
Vni thì có cản 1110, nhưng mà cổ phiếu riêng lẻ thì nhiều con setup thế khá đẹp, nên chơi an toàn thì chờ phản ứng ở 1110 rồi tính tiếp thôi.
EM thì me chỉnh để vô mấy con có thế ưa thích :).
Hiện tại em đang ngắm VCG, CKG, PVT , VCI .

Vni thì có cản 1110, nhưng mà cổ phiếu riêng lẻ thì nhiều con setup thế khá đẹp, nên chơi an toàn thì chờ phản ứng ở 1110 rồi tính tiếp thôi.
Tạ sp dẫn lối. Thôi Ni muốn đi đâu thì tùy Ni, đn chỉ có Thúy... và ngôi nhà hoa hồng thôi à.
Sóng Nói... có lẽ kéo dài 4 tháng chăng? Ngày Sinh Nhật của nàng Hậu là 6/8 tức là Lộc/Phát à?
...
...
Đấy, đầu óc của đn chỉ qanh qanh qẩn qẩn, vì gái...:18:

Ờ em cũng rình rập leo lại tàu VCI.
Ôm Hương bà bà chán vãi ra :17:

Status
Not open for further replies.
Back