Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thui em xin ko lan man nữa ạ, em ngồi hóng Giáo Chủ bày cách định giá con VRE. Học hỏi một cách định giá nữa, để hiểu hơn về team FA. Thks @dash177 , nếu rảnh viết vài dòng chia sẻ nhoé!
có định giá bài bản j đâu a :3cool_nosebleed:, cảm quan thôi, chắc e thấy 3x rẻ hơn 5x của vic vhm :21:

có định giá bài bản j đâu a :3cool_nosebleed:, cảm quan thôi, chắc e thấy 3x rẻ hơn 5x của vic vhm :21:
Lâu rồi, mình có đọc một bài của team FA, định giá VRE = phương pháp so sánh tương quan với các DN cùng ngành trong khu vực. Thấy ko được thuyết phục lắm, nên mình đi tìm xem dân FA họ nghĩ gì? Rồi mò qua nhà anh Peti, thì ảnh múc VHM nhìu hơn VRE. Mình đoán là ảnh định giá VHM hấp dẫn hơn. Rồi sau đó là gặp Chị, Chị cũng chọn VHM. VRE chỉ có mình Giáo Chủ chọn, làm mình phân con bà vân ghê gớm... Tưởng có bí kíp trân truyền nào đó?
:102::102::102:

Lâu rồi, mình có đọc một bài của team FA, định giá VRE = phương pháp so sánh tương quan với các DN cùng ngành trong khu vực. Thấy ko được thuyết phục lắm, nên mình đi tìm xem dân FA họ nghĩ gì? Rồi mò qua nhà anh Peti, thì ảnh múc VHM nhìu hơn VRE. Mình đoán là ảnh định giá VHM hấp dẫn hơn. Rồi sau đó là gặp Chị, Chị cũng chọn VHM. VRE chỉ có mình Giáo Chủ chọn, làm mình phân con bà vân ghê gớm... Tưởng có bí kíp trân truyền nào đó?
Chơi cả 2 đi anh :)))

lúc vre ipo là định giá = pp dựng sổ đó idol mà cả nhà a V đều chọn cách đó,
Anh thử tìm hiểu xem

Được thế thì tốt quá ahihi :10:
Đội CIK kinh cung chi điểu lại nọng trong người cuối tuần :109:
Em nhắn mấy đại ca đại tỉ rồi. Cuối ngày mà ko loè loẹt, thì đừng bắt em ra rót riệu và hầu mồi nữa. Đang nghèo đói mốc meo rồi... em cần tiền chứ ko cần các anh chị phân toách với phím đàn...:24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back