Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
TT lên trong nghi ngờ thế này mới khoái chứ :21:
Em ghi nhớ rồi nhé. Đừng lừa em mất hàng
" Hàng họ giờ đa số nằm trong tay tây lông (mua ròng 35K++ tỷ), tổ chức (mua ròng 4.6k tỷ) và tự doanh (mua ròng 2.6k tỷ) tính từ đáy. Cá nhân (bao gồm cả chủ DN, lái nội, nhỏ lẻ..) đã bán ròng hơn 45.4k tỷ trong cùng khung thời gian. Chủ động và vị thế tốt hoàn toàn nằm trong tay Tây lông. Margin sử dụng giờ rất ít. Nhỏ lẻ cá nhân cũng cầm hàng không nhiều => khả năng sập sâu nữa là thấp => TT đi ngang là chủ yếu"

Em ghi nhớ rồi nhé. Đừng lừa em mất hàng
" Hàng họ giờ đa số nằm trong tay tây lông (mua ròng 35K++ tỷ), tổ chức (mua ròng 4.6k tỷ) và tự doanh (mua ròng 2.6k tỷ) tính từ đáy. Cá nhân (bao gồm cả chủ DN, lái nội, nhỏ lẻ..) đã bán ròng hơn 45.4k tỷ trong cùng khung thời gian. Chủ động và vị thế tốt hoàn toàn nằm trong tay Tây lông. Margin sử dụng giờ rất ít. Nhỏ lẻ cá nhân cũng cầm hàng không nhiều => khả năng sập sâu nữa là thấp => TT đi ngang là chủ yếu"
thống kê hay Anh

Giai đoạn khó khăn động vào đâu cũng tèo chứ cứ gì chợ chứng em.
Khó quá thì bấm nút tạm dừng :1:
Chời trước khi Ban Lộc cho ai, thường Hành người đó. Lộc càng lớn, Hành càng lâu.
Em nghĩ vậy Chị nhé, với cả năm nay em Lộc to lắm, thế nên càng bị Hành em càng nhấn nút Play. :16:

Status
Not open for further replies.
Back