Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Định đứng ngoài nhưng vì cái lèo tèo này mình mới vào lại…. Múc mạnh thì chưa nhưng phải vào lấy vị thế… ai muốn an toàn hơn thì chờ một nhịp rũ mạnh… nhìn nhiều dòng tích luỹ tốt vol cạn dần này xác suất lên cao hơn tèo… timing thì chưa rõ nhưng tớ đoán đâu đó đầu tháng 4…
Nhớ đợt mua tháng tư 2020 tình hình còn ghê răng hơn :))
Đợt này anh ko theo dòng chứng à

Ta cứ chê hàng xóm chứ tầm tư duy và triển khai thì sang TQ một lần sẽ thấy nước to nó cũng khác bọt chứ đâu đùa.
Tỉ dụ như công nghệ pin xế điện thì thấy tốc độ triển khai với thành quả đến Mẽo còn phải nể.
Gọi là chê thì e hơi quá lời anh ạ, tư cách gì để được chê.
Đó là thói bần tiện của thằng bất tài ghen ghét bôi nhọ thằng giỏi.
Nhìn lại 74 năm người ta đã làm được những gì, còn mình 78 năm thì được tích sự gì.
Chỉ giỏi đổ lỗi mình ngu đần rách nát là...do đủ mọi thế lực thù địch chống phá :24:

Chị Na nó lớn, lại có nền SX CN cơ bản và gia công quá tốt, thêm ý chí quyết tâm ghê gớm, thực hiện khá nghiêm túc nên nó cứ lừ lừ trỗi dậy trong khi Vịt mình đầy bệnh tật, lại tham ăn, láo khoét và phét lác, đao to búa lớn quen mồm, suốt ngày hô khẩu hiệu với tự sướng nên.... so sánh làm gì cho nó xấu hổ ra :19:
Pháp trị với Chính danh sẽ sản xuất ra một cái bánh to, rồi có Cấu Véo tí cũng được (Tây nó thế). Nhưng đám này không chia việc làm bánh mà nó cứ kè kè khè nhau ăn quẩn quanh cái cối xay. Cái văn hóa tiểu nông hãm hại nhau thâm căn cố đế anh @chim_non.
Nghĩ lắm chỉ muốn đi tu thoát nghĩ, mà thế thì phải ...Giàu :1:...chưa đủ giỏi để giàu nên đành quanh quẩn cái cối xay VC hóng chuyện...:24:

Last edited:
Thế mới là nhà nghèo vượt khó chứ anh. Bố mẹ ko giàu ko phải lỗi của mình nhưng mình nghèo thì chắc cú là do mình rồi :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Bố mẹ gen kém mà cứ cố đẻ ra cái thằng ta..:24:...Ta nghèo vẫn do bố mẹ nhá:24::24::24:
Một chữ duyên anh ạ.

Pháp trị với Chính anh sẽ sản xuất ra một cái bánh to, rồi có Cấu Véo tí cũng được (Tây nó thế). Nhưng đám này không chia việc làm bánh mà nó cứ kè kè khè nhau ăn quẩn quanh cái cối xay. Cái văn hóa tiểu nông hãm hại nhau thâm căn cố đế anh @chim_non.
Nghĩ lắm chỉ muốn đi tu thoát nghĩ, mà thế thì phải ...Giàu :1:...chưa đủ giỏi để giàu nên đành quanh quẩn cái cối xay VC hóng chuyện...:24:
Ơ em tưởng đi tu mới giàu chứ anh làm ngược à?
Tại thấy giám đốc các công ty chùa nào cũng béo hồng đi ô tô sang xịn mịn :15:

OK a, em cũng rải rải mua dần, bắn tỉa ở các nhịp giảm sâu nhưng các cổ mục tiêu giá vẫn đi ngang và cạn thanh khoản.
Nhìn chung thì ngoại trừ yếu tố rủi ro hệ thống bên ngoài còn ko thì giá này múc đc roài
Anh đừng bắn tỉa nữa, lái thấy có cầu nên vẫn sẽ rũ. Các anh bỏ mặc cho lái yên thân, đánh lên xanh một đoạn hãy mua ăn theo lái cho họ vui lòng, và ta cũng vui:10::24::24:

Ơ em tưởng đi tu mới giàu chứ anh làm ngược à?
Tại thấy giám đốc các công ty chùa nào cũng béo hồng đi ô tô sang xịn mịn :15:
Đi tu cũng kéo anh em ruột, anh em họ, con cháu đi theo; rồi kết bè (đây là tu thật chứ không phải quấc roanh)...Em chứng kiến 100%
Như Thầy gì hôm trước nói các Anh bên quán thiền không muốn tạo khẩu nghiệp, nhưng em nói sự thật đó

Các anh cứ giặt giũ thoải mái. giũ càng sâu càng tốt
Nhưng mà nó lâu.uuuuu anh:1:. Anh tích lũy tạm đủ qua tháng 3 ngày 8, như em không thể làm gì khác ngoài trông chờ vào đây kiếm cơm qua ngày. Các anh mà không đồng lòng bỏ rơi TT cho nó sập nhanh thì vôn iem nó không dài ra mà trụ:24::24:

Nhưng mà nó lâu.uuuuu anh:1:. Anh tích lũy tạm đủ qua tháng 3 ngày 8, như em không thể làm gì khác ngoài trông chờ vào đây kiếm cơm qua ngày. Các anh mà không đồng lòng bỏ rơi TT cho nó sập nhanh thì vôn iem nó không dài ra mà trụ:24::24:
kaka. vậy anh học em đi; sau 15h khoác lên mình chiếc áo xanh
và chúng ta kiếm cơm qua ngày

Thấy giá thép tăng mà cp thép không tăng theo như mọi khi tức là khả năng điều chỉnh cao hơn tăng.
Còn VHM tăng mạnh 2 hôm thì thông thường là phải điều chỉnh tý.
VNi đỏ lửa nên xác suất điều chỉnh theo thị trường cũng tăng, vậy nên thử cờ bạc chút cho đỡ buồn :1:
Phân tích rất hay nhưng vẫn mất hàng :21:

Status
Not open for further replies.
Back