Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Các anh mấy hôm vừa rồi lùa bà con PS như dế, tàn sát sướng tay còn gì :19:
Em hok để ý đến bên PS nên hok rõ, bên ấy có Nữ Tướng Sữa chặn cổng, chả ông nào dám láo lếu công thành...kkk
Em ngó mấy anh CEO, đang khoái slogan của anh Vũ Sen quá ạ: Trước các bạn ăn tui, giờ thì đến lượt tui ăn các bạn. Mà tui ăn chay trường nha các bạn...:24:

Đây là giám đốc buôn nước bọt rồi :)))
Chời ơi... nguồn cảm hứng của dân StartUp mà Thầy lại cồm vậy...hic

Năm 2019, bài viết "Thạc sĩ tài chính Đại học Bắc Kinh bán thịt nướng kiếm bạc triệu mỗi năm" xuất hiện trên tìm kiếm nóng của Weibo, với hơn 14 triệu lượt xem và được đăng tải trên nhiều trang tin của Trung Quốc. Câu chuyện của anh truyền cảm hứng cho nhiều người về việc "dám nghĩ dám làm". Điền Tăng Nhuận cũng là minh chứng cho việc chỉ cần có tài năng thì dù làm gì cũng có thể thành công.

Chời ơi... nguồn cảm hứng của dân StartUp mà Thầy lại cồm vậy...hic

Năm 2019, bài viết "Thạc sĩ tài chính Đại học Bắc Kinh bán thịt nướng kiếm bạc triệu mỗi năm" xuất hiện trên tìm kiếm nóng của Weibo, với hơn 14 triệu lượt xem và được đăng tải trên nhiều trang tin của Trung Quốc. Câu chuyện của anh truyền cảm hứng cho nhiều người về việc "dám nghĩ dám làm". Điền Tăng Nhuận cũng là minh chứng cho việc chỉ cần có tài năng thì dù làm gì cũng có thể thành công.
Anh cứ lấy cảm hứng đâu xa, make in VN đầy, bán chuối, bán thịt heo đấy :)))

Anh cứ lấy cảm hứng đâu xa, make in VN đầy, bán chuối, bán thịt heo đấy :)))
À ừ nhỉ, Thầy Mó dẫn chứng chân thực và gần gũi quá... Hôm nay 2 ta ở 2 đầu chiến tuyến, nên góc nhìn bị so le nhau...hic
:3D_51:

Status
Not open for further replies.
Back