Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thanh khoản này thì các anh vẫn chưa khó nghĩ đâu a,
giỏi lắm cuối tuần lình xình cho bà con tâm tư, vẽ vời
Ý anh là các anh Lái CP riêng lẻ oánh lên dụ gà tiếp theo đà cũng hơi khó vì tâm lý bà con e dè mà quay giáo đánh xuống cũng lỡ cỡ dở dang ấy mà chứ ai chả biết với TK này Mẹ mìn VN muôn đặt Nở đâu chẳng được phục vụ anh em PS vào... bẫy :1:

Mình vẫn tôn trọng bài học không chống FED. Khi dòng tiền rất lớn đổ vào mấy cổ BĐS trong sóng hồi thì mình đã không còn mơ màng 1k2 rồi
Dạ anh, em vẫn tôn trọng những cồm ment của anh ạ. Em rất thích đọc những dòng tư duy của anh. :113:
Em xin cần phơm là em cũng ko có chống lại FED, thậm chí là đang đồng hành cùng họ anh ạ. Giấc mơ 1k8 của em, nó được sanh ra từ sự kết hợp ý tưởng của Thiết ca và Khảo Cổ idol. Em tin là cuối năm nay, giấc mơ của em sẽ biến thành hiện thực ạ.:19:

Dạ anh, em vẫn tôn trọng những cồm ment của anh ạ. Em rất thích đọc những dòng tư duy của anh. :113:
Em xin cần phơm là em cũng ko có chống lại FED, thậm chí là đang đồng hành cùng họ anh ạ. Giấc mơ 1k8 của em, nó được sanh ra từ sự kết hợp ý tưởng của Thiết ca và Khảo Cổ idol. Em tin là cuối năm nay, giấc mơ của em sẽ biến thành hiện thực ạ.:19:
E nghi anh lộn số 0 trước vào sau số 8 quá :13:

Làm marubozu cho nó máu chứ anh? Đã chót thì chét, ta ngược TG, nó mới hãi hũng ạ...:19:
Được thế cũng hay, để vả thẳng vào các chuyên gia suốt ngày phân tích chứng Việt mà lạm dụng quote FED với DJ. Thằng Đế quốc Mỹ to thế mà ta còn đánh thắng thì sợ cái gì nhở :24:

E nghi anh lộn số 0 trước vào sau số 8 quá :13:
Ý Thầy là 1k hả?
Mình ko nhầm đâu, mình thậm chí còn bấm quẻ luôn mà. Như Thiết ca ở ẩn, thì khó xác nhận lại, chứ như idol Khảo Cổ, ngày nào chả hô uptrend dài hạn, múc là giàu...ko múc thì con cháu đời sau nó nghèo, nó lại hận cha ông ngày đó.
=> Theo idol Cổ thì múc STB kìa Thầy.

Ý Thầy là 1k hả?
Mình ko nhầm đâu, mình thậm chí còn bấm quẻ luôn mà. Như Thiết ca ở ẩn, thì khó xác nhận lại, chứ như idol Khảo Cổ, ngày nào chả hô uptrend dài hạn, múc là giàu...ko múc thì con cháu đời sau nó nghèo, nó lại hận cha ông ngày đó.
Cặp Xoài hôm nay cùng Break out thì đẹp cuối tuần nhể :15:

Ý Thầy là 1k hả?
Được thế thì còn gì bằng ạ,kaka

Ý Thầy là 1k hả?
Em chỉ chờ SP của anh confim vô sóng, ổng thò 80% vào thôi
Có lõm cũng cùng lõm mới vui :21:

Em chỉ chờ SP của anh confim vô sóng, ổng thò 80% vào thôi
Có lõm cũng cùng lõm mới vui :21:
Khúc này Thời Thế đang ủn hộ Thầy Mó làm Anh Hùng, sao không theo người bên cạnh mình mỗi Sáng, mà lại đi ngắm cái ông Chìu Tối mới chui ra cồm? Thầy Sụt lạ thặt...kkk

Khúc này Thời Thế đang ủn hộ Thầy Mó làm Anh Hùng, sao không theo người bên cạnh mình mỗi Sáng, mà lại đi ngắm cái ông Chìu Tối mới chui ra cồm? Thầy Sụt lạ thặt...kkk
Cái ông mà đứng trên núi quan sát nhìn tổng thể tốt hơn mấy anh đánh trận dưới đồng bằng thầy ơi

Status
Not open for further replies.
Back