Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Lao mình vào chốn thị phi để x tk ló phải thế, đâu như giới paper traders vuốt vuốt :1:
Đẳng cấp của Chị lên một tầng cao mới. Quá nhanh và quá nguy hiểm. A7 idol nếu quay về chợ chứng, có khi phải hỏi ý kiến tư vấn của Chị em.
Chị em năm nay đúng ví son. Chả ngán bố con ông nào. :19:

Phi lên 1k8 thì hơi khó nhưng để đạp về 8xx như các idols mong ước cũng khó chẳng kém :19:
Sáng nay đọc páo, thấy Anh Tập quyết định GDP năm nay tăng 5%, với một mô hình tăng trưởng mới (đại khái là lại mở van). Điều này làm em zai hưng phấn, và mơ về một con sóng khổng lồ phía trước ạ. ACE ta đang ở chân sóng...mà lại ko nhận ra chăng?
Ps: Net Cash của anh VEIL theo báo cáo gần nhất lên 4.86% rồi anh.

Last edited:
Nghĩ cũng hài a ạ. Lúc về 8xx thì đếch mua, giờ lại cứ mong về :))
Muốn hịu các Idols thì phải bám chặt mới hịu được các idols Thầy nha.
Thân, Tâm, Ý... 3 mặt của một con người, mà Thầy mới thấy được 1 mặt Ý. 2 mặt còn lại, Thầy ko qan tâm sao?

Muốn hịu các Idols thì phải bám chặt mới hịu được các idols Thầy nha.
Thân, Tâm, Ý... 3 mặt của một con người, mà Thầy mới thấy được 1 mặt Ý. 2 mặt còn lại, Thầy ko qan tâm sao?
Em ko anh ạ =))

Em ko anh ạ =))
Quá tuyệt vời Thầy nha, đã có Chị, thì chả cần thêm Idols nào nữa, càng ngắm nhiều, càng rối loạn, Thầy hen!
Như Lý Tiểu Long từng nói: Bí quyết là ở chỗ Bỏ Ra, chứ ko phải Thêm Vào.
:113:

Em đoán do bán ra hôm thứ 6, vậy cũng đúng mà anh.
Nếu chỉ vì bán trúng váy mà lặng im, thì ko phải style của các Thầy ấy. Ắt hẳn phải có điều j khác? Mới thấy anh chim nhắc, mình lên báo đọc, thì thấy vụ 7-0. Chắc các Thầy ấy còn sốc lâu lắm, mới hồi phục lại... Dự 7 ngày nữa chăng!!!

Nếu chỉ vì bán trúng váy mà lặng im, thì ko phải style của các Thầy ấy. Ắt hẳn phải có điều j khác? Mới thấy anh chim nhắc, mình lên báo đọc, thì thấy vụ 7-0. Chắc các Thầy ấy còn sốc lâu lắm, mới hồi phục lại... Dự 7 ngày nữa chăng!!!
Anh bỡn. Nhưng ý em không phải bán trúng đáy nha. Thấy có biến là các bác ấy ra chốt lời, có khi giá vẫn cao hơn mở bát hôm nay.

Status
Not open for further replies.
Back