Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
đoán con bài tẩy là bán cái gì đó
mà chưa thấy
đặt cửa vre chờ lâu quá
không bán không giải quyết được vì dòng tiền âm, vì nợ ngắn hạn 15 tỷ mà tài sản ngắn hạn có 9 tỷ
Trường hợp không phải là bán mà là dịch chuyển vị thế sang chỗ an toàn. Có hợp lý không Cờ Ca?
Ví dụ bản doanh Singapore, lợi thuế, luật quốc tế... Dùng SPV để gội sạch mấy thứ bùn lầy???
Em nghe đại khái thế? Mà ko có căn cứ để soi chiếu, chỉ thấy...từ linh tinh chuyển sang bớt linh tinh.
Kết game: Giang sơn qui về VinFast???

Trường hợp không phải là bán mà là dịch chuyển vị thế sang chỗ an toàn. Có hợp lý không Cờ Ca?
Ví dụ bản doanh Singapore, lợi thuế, luật quốc tế... Dùng SPV để gội sạch mấy thứ bùn lầy???
Em nghe đại khái thế? Mà ko có căn cứ để soi chiếu, chỉ thấy...từ linh tình chuyển sang bớt linh tinh.
Cái cty VFS ở Sing ấy. Vốn bé lắm.
Thế mới bảo VFS bán giá nào cũng lãi :1:
Lâu rồi ko cập nhật nên ko có con số cụ thể để chém. Nhưng lần cuối chị cập nhật thì vốn có 560 tỷ

Cái cty VFS ở Sing ấy. Vốn bé lắm.
Thế mới bảo VFS bán giá nào cũng lãi :1:
Lâu rồi ko cập nhật nên ko có con số cụ thể để chém. Nhưng lần cuối chị cập nhật thì vốn có 560 tỷ
Dạ Chị, nếu có phát hiện gì mới, Chị gửi em với nhé.
Lỗ thì cũng lỗ rồi, nhưng em vẫn muốn biết vì sao em die.
=> Nghe có vẻ giống phim 3 quốc, nhưng thực tế cảm giác em y chang thế...hic

Sắp mở bán dự án mới ở HP. Thấy @BlueDiamond bảo đẹp nhất VN. Nếu có khách mua buôn chắc lại có tiền thì ko cần bán VRE :1:
Chị nên đọc cuốn hòn tuyết lăn, cụ buffet cũng rất thích đoạn như vậy, có 2 con cá chọn bán con nào, cuối cùng phải bán cả hai con không chừng. Quyền giờ ở phe mua

Ơ ơ ơ
Ka đùa nữa đâu? Ka đã show cho Đệ lõm 62% Acc rồi còn j. Acc duy nhất 1 con, cái con mà ai cũng đang sợ hãi đó còn gì. Ka là người tiên phong, nên khá tự hào. Ka đâu có vuốt?!
Ka đi sau đệ... Ka ko muốn ai cô đơn cả, đệ hịu khum?
Ông đang ở đâu? Chạy Grab mà cô đơn? :1cool_look_down:
Thôi nhé, không set kèo thì thôi, mất công mời :2cool_go:
À, mà con rồng đất nhà ông nó thành rồng lộn rồi hay sao ấy? :2cool_sexy_girl:
Thôi kệ nó đi, kiếm vài cuốc xe để còn có cái nộp tô, nhé! :2cool_burn_joss_stick:

Dạ Chị, nếu có phát hiện gì mới, Chị gửi em với nhé.
Lỗ thì cũng lỗ rồi, nhưng em vẫn muốn biết vì sao em die.
=> Nghe có vẻ giống phim 3 quốc, nhưng thực tế cảm giác em y chang thế...hic

Việc chuyển tiền ra nước ngoài thứ nhất là rất khó vì còn rào cản luật pháp.
Thứ hai là anh Vượng có thể coi là một nhà tư bản dân tộc, nên chắc chết chứ ko chuồn bẩn vậy.

Ông đang ở đâu? Chạy Grab mà cô đơn? :1cool_look_down:
Thôi nhé, không set kèo thì thôi, mất công mời :2cool_go:
Đang nấp trong bóng râm của cây Me trăm tuổi.
Có nổ đơn, mà ko chạy Rái ơi.
Kèo hay Mèo gì với Ka lúc này ko còn giá trị. Chỉ thích đọc bài học từ các đại huynh đại tỉ.
Ps: Đệ cứ đi trước, xong báo lại Ka, Ka đi theo sau nhưng tin là theo kịp.

Việc chuyển tiền ra nước ngoài thứ nhất là rất khó vì còn rào cản luật pháp.
Thứ hai là anh Vượng có thể coi là một nhà tư bản dân tộc, nên chắc chết chứ ko chuồn bẩn vậy.
Em chỉ nghe là:
1. Vẫn kinh doanh làm ăn như thường, ko chuồn, ko vi phạm. Nhưng lách...lọt khe.
2. Đơn vị tư vấn chỉ nhận phí tư vấn, ko tham gia, nên cũng sẽ ko biết cụ thể tình hình.
=> Âm mưu của những thằng ngu, em từng nghĩ thế... Mà tới giờ, em thấy em ngu hơn mấy thằng ngu. Chắc do vị thế, nên toang góc nhìn. Sợ vãi tè lun...
:102:

Em chỉ nghe là:
1. Vẫn kinh doanh làm ăn như thường, ko chuồn, ko vi phạm. Nhưng lách...lọt khe.
2. Đơn vị tư vấn chỉ nhận phí tư vấn, ko tham gia, nên cũng sẽ ko biết cụ thể tình hình.
=> Âm mưu của những thằng ngu, em từng nghĩ thế... Mà tới giờ, em thấy em ngu hơn mấy thằng ngu. Chắc do vị thế, nên toang góc nhìn. Sợ vãi tè lun...
:102:
Riêng vụ Vinfast Sing mua lại VInfast VN gần như hoàn toàn thông quan nhận nợ là biết hoặc là ko thể chuyển tiền ra nc ngoài hoặc là họ không muốn làm vậy.

Riêng vụ Vinfast Sing mua lại VInfast VN gần như hoàn toàn thông quan nhận nợ là biết hoặc là ko thể chuyển tiền ra nc ngoài hai là họ không muốn làm vậy.
Đúng những lúc này mới thấy giá trị của kiến thức chuyên môn.
Lúc bình thường thì rớt đại học cũng giỏi ngang tiến sĩ.
Anyway, em nghe chị nói xong tự nhiên nhẹ lòng.
Chắc là do em hoang tưởng.
Thks Chị ạ!

Đang nấp trong bóng râm của cây Me trăm tuổi.
Có nổ đơn, mà ko chạy Rái ơi.
Kèo hay Mèo gì với Ka lúc này ko còn giá trị. Chỉ thích đọc bài học từ các đại huynh đại tỉ.
Ps: Đệ cứ đi trước, xong báo lại Ka, Ka đi theo sau nhưng tin là theo kịp.
Khi không cổ rụng vô đầu...????
Đại huynh sư tỉ nhảy cầu từa lưa.
Ông còn ở đó dạ, thưa...
Thì tới mùa quýt vẫn chưa biết giàu.
Thôi nhé, thơ phải như thế đó :1cool_look_down:
Bai en xi du sau :2cool_go:

Em nghe đại khái thế? Mà ko có căn cứ để soi chiếu, chỉ thấy...từ linh tinh chuyển sang bớt linh tinh.
Tưởng tượng thế đi quá xa... mình không biết

Status
Not open for further replies.
Back