Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Anh Minh vừa sang xịn, vừa lãng mạn, cưng vợ... elva này, patek này, biệt phủ này, lại chay trường nữa. Có phải idol của Thầy Mó @newMos khum? :111:

Hôn lên bàn tay xin được say trong nụ cười em đắm đuối.
Hôn lên bờ môi yêu người/ thôi yêu từ khi ta thấy nhau.
Yêu em đâm sâu, yêu dài/ lâu, những ngày đầu em bước tới.
Hôn lên bờ vai, không /ngờ sai, em là người anh mãi kiếm.
Em mang bình yên tô hồng /lên những nhạt nhoà trong trái tim.
Không ai ngoài em luôn kề /bên trên đường đời anh sóng gió….
Bán thôi anh còn có tiền mà múc :))))

Bán thôi anh còn có tiền mà múc :))))
Mình đang đặt câu hỏi: Ngành nhựa thuận lợi lắm hay sao. Mà anh Mình kỳ này sắm được con Elva đẳng cấp vãi. Ko ngại chi tiền đặt cậu em Tăng Duy Tân sáng tác bài hát tặng vợ yêu.
=> Thầy Mó dịp nào đó thể hiện tình yêu với vợ kiểu này thử??? Xem vợ có khóc như nàng Mina ko? Chưa kể bao em Trap Girl ngồi thèm chảy cả nước...hihi

Mình đang đặt câu hỏi: Ngành nhựa thuận lợi lắm hay sao. Mà anh Mình kỳ này sắm được con Elva đẳng cấp vãi. Ko ngại chi tiền đặt cậu em Tăng Duy Tân sáng tác bài hát tặng vợ yêu.
=> Thầy Mó dịp nào đó thể hiện tình yêu với vợ kiểu này thử??? Xem vợ có khóc như nàng Mina ko? Chưa kể bao em Trap Girl ngồi thèm chảy cả nước...hihi
Mọi sự so sánh đều khập khiễng anh ơi :))))

Mọi sự so sánh đều khập khiễng anh ơi :))))
Mình nể anh Minh quá. Hôm qua xem gần full cái event của ảnh mà cảm động. Tự nhiên thấy phải sống lương thiện hơn...sống Chất hơn.

Ngày xưa, cái thời anh Cường, thắp nến hình trái tim và hát tặng Hà Hồ nhân ngày đặc biệt. Lung linh như trên phim ngôn tình. Mình lại ko thấy cảm xúc. Quái lạ???

Mình nể anh Minh quá. Hôm qua xem gần full cái event của ảnh mà cảm động. Tự nhiên thấy phải sống lương thiện hơn...sống Chất hơn.

Ngày xưa, cái thời anh Cường, thắp nến hình trái tim và hát tặng Hà Hồ nhân ngày đặc biệt. Lung linh như trên phim ngôn tình. Mình lại ko thấy cảm xúc. Quái lạ???
Tại anh bắt đầu có ... tuổi rồi chăng :))))

Giao dịch như cơm nguội nhỉ. Hn chắc lại vác lưới đi về, mua mì tôm ăn thôi :))))
  • Pershing Square’s Bill Ackman revealed Monday he covered his bet against long-term Treasurys.
  • The hedge fund manager believes investors may increasingly buy bonds as a safe haven because of growing geopolitical risks.
  • Ackman also added that he removed the short because of concern about the economy.

Cũng có thể lắm... hoặc có thể bài vở của anh Minh thi triển quá hay, hay hơn hẳn cái thời cậu em Wowy tặng Rap.
:)))
Thời nay tổ chức sự kiện chuyên nghiệp lắm. Anh chỉ cần nêu ý tưởng và chi tiền là họ thiết kế, tổ chức cho anh từ a đến z.
Cậu em tự làm thì sao bằng được cả e kíp chuyên nghiệp :))))

Thời nay tổ chức sự kiện chuyên nghiệp lắm. Anh chỉ cần nêu ý tưởng và chi tiền là họ thiết kế, tổ chức cho anh từ a đến z.
Cậu em tự làm thì sao bằng được cả e kíp chuyên nghiệp :))))
Okay, rút kn, sau này muốn làm gì, thì phải đặt bọn Events nó làm, làm tự phát, nghiệp dư... nó ko mang lại cảm xúc thật.
Thks Thầy Mó. Quay về Đấm chúi tiếp thôi...

Okay, rút kn, sau này muốn làm gì, thì phải đặt bọn Events nó làm, làm tự phát, nghiệp dư... nó ko mang lại cảm xúc thật.
Thks Thầy Mó. Quay về Đấm chúi tiếp thôi...
Lịm rồi anh, sáng bán lấy tiền chuẩn bị múc chưa :)))

Hàng đầu cơ mới múc hôm qua, còn một mớ Margin canh theo chiều gió nữa thôi Thầy.
Mình bói khúc này là khúc tạo đáy, nên mình chơi dài tí. Quan trọng vẫn là 3 chữ cái.
Sai mình lại quay xe sau...kkk
e ngáp vặt mấy lần,tt ru ngủ quá idol có biến lớn gì ko sao nay ae đồng râm nói putin trụy tim á

e ngáp vặt mấy lần,tt ru ngủ quá idol có biến lớn gì ko sao nay ae đồng râm nói putin trụy tim á
Thì kiếm chỗ nào cho phép tấu hài hoặc mấy zoom Broker xinh tươi ấy Thầy. Vào mấy chỗ đó cho có thêm năng lượng tích cực.
Chính Trị, Kinh Tế, Chiến Tranh, Tổng Thống, Doanh Nhân,...thậm chí Người Ngoài Hành Tinh, đều là cái cớ. Mà mình thì quan trọng hành động hơn lí do, nên khúc này mình chỉ nói theo chart.
Mình xin thề, những điều mình nói, hoàn toàn là sự thật, không gì khác ngoài sự thật: Đây là vùng tạo đáy.
:1178:

Thì kiếm chỗ nào cho phép tấu hài hoặc mấy zoom Broker xinh tươi ấy Thầy. Vào mấy chỗ đó cho có thêm năng lượng tích cực.
Chính Trị, Kinh Tế, Chiến Tranh, Tổng Thống, Doanh Nhân,...thậm chí Người Ngoài Hành Tinh, đều là cái cớ. Mà mình thì quan trọng hành động hơn lí do, nên khúc này mình chỉ nói theo chart.
Mình xin thề, những điều mình nói, hoàn toàn là sự thật, không gì khác ngoài sự thật: Đây là vùng tạo đáy.
:1178:
TT giao dich thế này là đẹp mà sao mọi người cứ chê nhỉ :105:

Status
Not open for further replies.
Back