Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Cặp Ba ba và Vịt kéo atc thô vãi vì phải bù lại cho Sữa, Mắm, Gas và Bia :21:
Tức là bọn nó nhột rồi anh. Đúng với lý luận từ hệ thống của em ạ.
Risk đã giảm, đáy đã lộ thiên. Em đoán...đội Fn full MG hôm trước out ra đúng váy...
bữa thấy bên chợ cái hđ cắm 30m vic @43 ý a; thủng thì nvl thứ 2 xứt hiện:2cool_after_boom:
In chart we trade. Khúc này ko tin ai, báo chí chỉ là công cụ...
Ps: nhưng né con VIC ra là đúng nhé Dát Đồ, nó ko giảm sâu nhưng ko tăng mạnh cũng vậy. :106:

Tức là bọn nó nhột rồi anh. Đúng với lý luận từ hệ thống của em ạ.
Risk đã giảm, đáy đã lộ thiên. Em đoán...

In chart we trade. Khúc này ko tin ai, báo chí chỉ là công cụ...
Ps: nhưng né con VIC ra là đúng nhé Dát Đồ, nó ko giảm sâu nhưng ko tăng mạnh cũng vậy. :106:
hst vin e ko chơi a ợ :2cool_after_boom:

hst vin e ko chơi a ợ :2cool_after_boom:
Dzat chuẩn, đó là 1 quyết định sáng suốt.
Kỳ này lõm con VHM nữa, thì mình cũng ạ anh V. Trình anh lái quá cao, Quýt ca ko sánh lại...thằng em nhỏ dại, xin đầu hàng.

Dát đồ tập trung hàng tuyệt phẩm, nó mới đúng style. Có hàng ngon nhớ phím bà cuôn xơi ké. :D

Dạ em chưa đoán đáy bao giờ nên ko rành đại ca ơi =)).
Ok sp, đn đoán đáy cũng toàn trật.
Nhưng ko hịu sao, lần này tự tin vãi ái luôn. Ko phải do Rái rụ đâu.
Có cái gì đó Ngon rồi, mà ko biết giải thik. :102:

Mai NHNN bán ra 1 tỷ đô để cân bằng, mai ra tin này hả đại ca .
Đn có biết tin gì đâu sp. Cứ in chart dn chơi. In style dn khoái.
Nếu phải giải thích, thì đn xin giải thích bằng 4 chữ Bối Thuỷ Nhất Chiến. Theo đó, phe long đang là Hàn Tín, phe short / cut đang là quân Triệu.
=> Phe long có thể thua vài trận nhỏ, nhưng rốt cuộc là chiếm được thành trì của Triệu quốc (quân lực phe long = 1/10 phe short, nhưng thắng = miu kế cắm cờ).
:1178:

Sắp giống anh Nổ ạ :)))
Vẫn cổ vũ anh nhé.
Có câu chuyện này ko nhớ kỹ nhưng nhớ nội dung
Một con ếch bị điếc, rơi xuống hố sâu. Nó cố gắng nhảy lên khỏi hố nhưng bất lực. Trên bờ bọn ếch lũ lượt kéo đến bàn tán xôn xao. Có con thò cổ xuống chế giễu con ếch tội nghiệp và khuyên nó chấp nhận chết đi. Nhưng con ếch điếc lại tưởng mọi người đang cổ vũ nó cố lên, nó lấy hết sức gượng dậy cố nhảy lên một lần nữa, rồi lại một lần nữa....cho đến khi nó nhảy lên được miệng hố trước sự kinh ngạc của đám đông :21:

Last edited:
Vẫn cổ vũ anh nhé.
Một con ếch bị điếc, rơi xuống hố sâu. Nó cố gắng nhảy lên khỏi hố nhưng bất lực. Trên bờ bọn ếch lũ lượt kéo đến bàn tán xôn xao. Có con thò cổ xuống chế giễu con ếch tội nghiệp và khuyên nó chấp nhận chết đi. Nhưng con ếch điếc lại tưởng mọi người đang cổ vũ nó cố lên, nó lấy hết sức gượng dậy cố nhảy lên một lần nữa, rồi lại một lần nữa....cho đến khi nó nhảy lên được miệng hố thật trước sự kinh ngạc của đám đông :21:
Cứ mơ đi khi cuộc đời cho phép :21:

Vẫn cổ vũ anh nhé.
Một con ếch bị điếc, rơi xuống hố sâu. Nó cố gắng nhảy lên khỏi hố nhưng bất lực. Trên bờ bọn ếch lũ lượt kéo đến bàn tán xôn xao. Có con thò cổ xuống chế giễu con ếch tội nghiệp và khuyên nó chấp nhận chết đi. Nhưng con ếch điếc lại tưởng mọi người đang cổ vũ nó cố lên, nó lấy hết sức gượng dậy cố nhảy lên một lần nữa, rồi lại một lần nữa....cho đến khi nó nhảy lên được miệng hố thật trước sự kinh ngạc của đám đông :21:
Nó nhảy lên bờ, ngắm trời đất bao la, trong lòng hớn hở.
Mặc dù còi xe ầm ĩ mà nó không nghe thấy... dẹp lép lun :)))

Anh Minh vừa sang xịn, vừa lãng mạn, cưng vợ... elva này, patek này, biệt phủ này, lại chay trường nữa. Có phải idol của Thầy Mó @newMos khum? :111:

Hôn lên bàn tay xin được say trong nụ cười em đắm đuối.
Hôn lên bờ môi yêu người/ thôi yêu từ khi ta thấy nhau.
Yêu em đâm sâu, yêu dài/ lâu, những ngày đầu em bước tới.
Hôn lên bờ vai, không /ngờ sai, em là người anh mãi kiếm.
Em mang bình yên tô hồng /lên những nhạt nhoà trong trái tim.
Không ai ngoài em luôn kề /bên trên đường đời anh sóng gió….

Status
Not open for further replies.
Back