Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Nhiều mà: HTG, PPH, SCS, PHR, DPR, MCM, MBB....:21:
Anh có nhiều hàng độc lạ… nhiều mã e chưa từng biết tên luôn :)
Em chỉ quen ăn quẩn trong vòng 20 em quen mặt hiểu tính hiểu nết…. Khi nào nở phát bệnh là e vắng, ổn đỉnh sức khoẻ lại là có mặt… hạn chế tối đa bắt đáy, mua cao bán cao hơn…

Em chỉ quen ăn quẩn trong vòng 20 em quen mặt hiểu tính hiểu nết…. Khi nào nở phát bệnh là e vắng, ổn đỉnh sức khoẻ lại là có mặt… hạn chế tối đa bắt đáy, mua cao bán cao hơn…
Mỗi người một cách chơi mà, quan trọng gì đâu thầy. Cứ làm những cái mà mình thấy ra xèng là OK.
List trên là cho @V79, người có kiến thức về FA và chưa giỏi trading, ko phải cho số đông ace VC tinh thông TA :1: Ai ko giỏi trading hoặc ko có thời gian bám bảng như @xBuu thì cứ tìm CP tốt ở vùng giá hời cầm lâu kết quả cũng không tệ đâu, gì chứ x2 LS TK là trong tầm tay :21:

Mỗi người một cách chơi mà, quan trọng gì đâu thầy. Cứ làm những cái mà mình thấy ra xèng là OK.
List trên là cho @V79, người có kiến thức về FA và chưa giỏi trading, ko phải cho số đông ace VC tinh thông TA :1: Ai ko giỏi trading hoặc ko có thời gian bám bảng như @xBuu thì cứ tìm CP tốt ở vùng giá hời cầm lâu kết quả cũng không tệ đâu :21:
Em biết tí FA thôi ạ. Đúng là ko tệ thật.
Đợt này e đang luyện công TA, xin đi théo thầy Mó học việc :26:

đã cạp lại em nào chưa Anh

Nhiều mà: HTG, PPH, SCS, PHR, DPR, MCM, MBB....:21:
Em cảm ơn.
Em ngắm con VEA được không đại ca. Mấy mã trên em cũng có tí ti rồi. Giờ tìm chỗ nào thay thế được gtk mà ít rủi ro đến vốn thì ngon...

Status
Not open for further replies.
Back