Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Các anh lại vẽ nến Nở hôm nay đẹp nhờ :5:. Đám đông càng nghi ngờ các anh càng rung giật trong phiên rồi vẽ nến đẹp atc cho bà con ngơ ngác :43:. Mai vớ vẩn các anh lại làm quả nến vượt 1160 cắt cái đường trăng trắng của thầy Mó, chọc tức bà con chơi :24:
Viết thế này thì chết em. Đường đấy ko phải em nghĩ ra đâu anh, em modi phê cho hạp với T+ VN thoai.
Nguyên tắc là Tây nó nghĩ ra đấy :))))))

Các anh lại vẽ nến Nở hôm nay đẹp nhờ :5:. Đám đông càng nghi ngờ các anh càng rung giật trong phiên rồi vẽ nến đẹp atc cho bà con ngơ ngác :43:. Mai vớ vẩn các anh lại làm quả nến vượt 1160 cắt cái đường trăng trắng của thầy Mó, chọc tức bà con chơi :24:
quá hay Anh ơi, quả này chắc phải 1165 mới chỉnh sốc

Các anh chị cho em hỏi, gtk về mà chưa mua chứng. Nhìn sang cái Money Market của VPS thấy 8.5%.
Cái này có rủi ro gì lắm không anh chị nhỉ ? Đọc hợp đồng thì giống kiểu góp vốn lời ăn lỗ chịu, nhưng thực tế thì ntn ?

Các anh chị cho em hỏi, gtk về mà chưa mua chứng. Nhìn sang cái Money Market của VPS thấy 8.5%.
Cái này có rủi ro gì lắm không anh chị nhỉ ? Đọc hợp đồng thì giống kiểu góp vốn lời ăn lỗ chịu, nhưng thực tế thì ntn ?
Chị nghĩ gửi ít thì đc. Nhiều thì hơi lo.
Chọn ăn ngon ngủ kỹ cho lành em ạ.

Em có bà chị đang gửi mấy tỷ bên này. Gửi 2 năm rồi
Mấy ngày trước trong lúc chờ cuối năm này mua nhà ở SG bà cũng gửi tạm vô đây. Rủi ro thì chưa thấy

Mấy ngày trước trong lúc chờ cuối năm này mua nhà ở SG bà cũng gửi tạm vô đây. Rủi ro thì chưa thấy
Rủi ro xảy ra nếu cty ck mất khả năng thanh toán hoặc phá sản em ạ.
Hợp đồng hợp tác kinh doanh còn rủi ro hơn cả trái phiếu ấy.

Rủi ro xảy ra nếu cty ck mất khả năng thanh toán hoặc phá sản em ạ.
Hợp đồng hợp tác kinh doanh còn rủi ro hơn cả trái phiếu ấy.
Chị nghĩ gửi ít thì đc. Nhiều thì hơi lo.
Chọn ăn ngon ngủ kỹ cho lành em ạ.
Em cảm ơn. Nhìn lãi suất bằng lạm phát mà xót hết ruột :2cool_after_boom:.

Status
Not open for further replies.
Back