Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
VHM mà xuống dưới 40 thì chấm dứt một huyền thoại.
Khả năng này rất nhỏ. Nhưng cũng không hoàn toàn bị loại trừ.
VHM đang cách đáy lịch sử có 10% thôi mà còn ko dám. Phải chi có tý vốn nhà nước cho em đủ can đảm :105:
Đứt luôn Chị. 40 giờ chỉ là mảnh vải che thân, phố F0 ngày càng đông, càng hung hãn... Đó chưa bao giờ là 1 dấu hiệu đáy.
Sori Chị, hôm trước em có nói bên đó, em có bà chị cứ hễ làm thơ là gần đáy... Nhưng, nay thì khác rồi, thơ cũng cách đáy một gang tay, em đã trả giá quá đắt. Hic

Lần đầu thấy TT CK dẫn vốn cho DN 1 cách rõ nét nhỉ :21:
Con đường đại chúng hoá luôn dẫn đến nỗi đau của đại chúng…. Nhưng… vẫn có những ước mơ thật sáng thật lớn ở phía cuối con đường… nó xa đến độ người khoẻ nhất chưa chắc có thể chạm đến được… bi kịch là ở chỗ đó và đó cũng là cái tài của các vị tỷ phú…

VIC mới giảm chưa đến 70% so với đỉnh. Tuổi gì so với mức giảm của anh tỷ hổ giấy HPG :24:
Trong khi, con đường anh tỷ số 1 thị trường đi nó mang theo hoài bão của cả một dân tộc.
Nó khó khăn hơn tỷ lần.
Mình vẫn ủng hộ anh tỷ nha.
Có điều ko ủng hộ tiền nữa :21:

VIC mới giảm chưa đến 70% so với đỉnh. Tuổi gì so với mức giảm của anh tỷ hổ giấy HPG :24:
Trong khi, con đường anh tỷ số 1 thị trường đi nó mang theo hoài bão của cả một dân tộc.
Nó khó khăn hơn tỷ lần.
Cú ụp bô vào fan ngạo nghễ tự hào của anh Vova thì phải sánh ngang anh tỷ Quyết còi chứ anh Long hổ giấy tuổi gì :24:

Cú ụp bô vào fan ngạo nghễ tự hào của anh Vova thì phải sánh ngang anh tỷ Quyết còi chứ anh Long hổ giấy tuổi gì :24:
Ko âm mưu. Nhìn vào thực tế.
Thứ nhất: So khó khăn mà 2 doanh nghiệp gặp phải
Thứ hai: So mức giảm từ đỉnh.

Nó khó khăn hơn tỷ lần.
114,152 giá vốn của em, hiện tại lõm 60,89%.
Nếu tính đỉnh là 12x, thì con số -70% là chuẩn chị ạ. Dành tặng ai đó muốn mò vào VIC.
Em là người thật, việc thật, và số liệu thật... Cần gì Chị cứ hỏi em zai. :(

3 tuần nay, Ka có đùa, có giỡn đâu. Ka là người trần mắt thịt, lỗ thì đau đớn chứ. Cơn đau bắt đầu từ gót chân, lan tới đỉnh đầu, đau khắp thân thể...
Ka cố gượng cười, cố vui tươi...nhưng đến hôm nay thì Ka buông, Ka mặc kệ đời. Ka mệt rồi, Ka muốn được về nhà ăn cơm vợ nấu. :(
Vậy, nghiêm túc thì, tắt áp du lịch 2 tuần nữa đi Chán Ka.
Còn hết xèng thì chạy Grab đưa đón F1 giúp vợ, vừa khỏe người vừa kết nối tình thân gia đình.
TT này, giờ chỉ còn những NĐT 2 nhóm như bữa trước.
Anh muốn làm cao thủ hay giò thủ? Tự chọn nha :113:

Ko âm mưu. Nhìn vào thực tế.
Thứ nhất: So khó khăn mà 2 doanh nghiệp gặp phải
Thứ hai: So mức giảm từ đỉnh.
Thực tế: 1 anh lỗ lòi và đang ngáo giá so sao được với 1 anh chưa lỗ theo năm bao giờ. Thời gian sẽ là cái cân chính xác thôi.

114,152 giá vốn của em, hiện tại lõm 60,89%.
Nếu tính đỉnh là 12x, thì con số -70% là chuẩn chị ạ. Dành tặng ai đó muốn mò vào VIC.
Em là người thật, việc thật, và số liệu thật... Cần gì Chị cứ hỏi em zai. :(
(129-45)/129=65.11% em nhé.

Thực tế: 1 anh lỗ lòi và đang ngáo giá so sao được với 1 anh chưa lỗ theo năm bao giờ. Thời gian sẽ là cái cân chính xác thôi.
Đấy mới bảo so khó khăn đấy.
Mới vấp 1 tẹo, chưa DN nào trong ngành chết ông đã giảm hơn 70%.
Nếu gặp khó khăn thực sự thì giảm thế nào????

Vậy, nghiêm túc thì, tắt áp du lịch 2 tuần nữa đi Chán Ka.
Còn hết xèng thì chạy Grab đưa đón F1 giúp vợ, vừa khỏe người vừa kết nối tình thân gia đình.
TT này, giờ chỉ còn những NĐT 2 nhóm như bữa trước.
Anh muốn làm cao thủ hay giò thủ? Tự chọn nha :113:
Đệ nói chuẩn lắm, Ka giờ coi như kẻ bị thanh trừng...
Ngồi đọc cồm ment, và nhớ lại đoạn phim của Hàn Tín vs Lã Hậu:
...
Hàn Tín, ngươi ngôn cuồng cả đời, không xem ai ra gì.
Nay ta sẽ cho ngươi chết dưới tay của 1 lũ đàn bà, tay không tất sắc.
Tấm vải trắng tung lên, trùm lấy toàn thân của Hàn Tín. Hàn Tín cười, ha ha ha.
Một kết thúc thật là bi thảm!

Câu chuyện anh Tỷ là hay hơn và anh Tỷ khơi gợi lòng tự hào dân tộc :3:
Còn anh Long là thuần làm ăn :9:
2 phạm trù khác nhau không thể so sánh :15:
cái này có lỗi của thầy Chim...suốt ngày chê anh phất lên nhờ ..cạp đất. nghe vậy thấy ngang ngang ngọc trinh. Lên ANh nói rồi "phải làm 1 quả hoành tá tràng" vì VN hiiiiiiiii

Đấy mới bảo so khó khăn đấy. Mới vấp 1 tẹo, chưa DN nào trong ngành chết ông đã giảm hơn 70%. Nếu gặp khó khăn thực sự thì giảm thế nào????
Tới mức phải đóng lò trong bão tỷ giá và cầu sập mà ko khó khăn thì là cái gì. Giảm là do đám đông thì kệ mịa nó chứ ơ kìa. Thế giá bây giờ của anh hổ giấy cách đỉnh bao xa :21:
Cổ đông lâu dài của anh hổ giấy vẫn chén đầy.
Anh tỷ mà bỏ chơi trò bán túi áo cho túi quần từ BDS đến xe thì số liệu lòi ra ngay, ngồi đấy mà book lãi quý rồi ngạo nghễ. Anh hổ giấy tuyệt đối ko bao giờ chơi trò mèo này là thấy ai đàng hoàng hơn ai rồi.

Status
Not open for further replies.
Back