Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
e bán hết rồi, khi nào tt khoe lãi thì e vào lại vậy. tự lượng sức ko ăn dc đoạn khó khăn, toàn lỗ.
Đồng ý, DJ rơi gần 400₫, kinh tế Mỹ bắt đầu đi lùi.
Mình cũng cảm thấy mệt mỏi và kiệt sức.
Mình đã ko dự được mức giảm quá lớn đợt này. Một phát thủng luôn 1150₫.

Thằng đao hôm qua cắm đầu nở gd thế này khá tốt, khả năng lực bán đã hả bớt… quan sát thêm qua thời điểm 10:30…. ổn có thể vào ít đánh ăn hồi… ưu tiên mấy thằng giảm sâu nhất…
Dzất rõ ràng ạ... nhưng mà hồi chả hiểu mấy phiên

e bán hết rồi, khi nào tt khoe lãi thì e vào lại vậy. tự lượng sức ko ăn dc đoạn khó khăn, toàn lỗ.
Khi xưa lúc mới vào nghề, chưa chat chít nhiều với anh chị em nên ko bị phân tâm.
Chỉ bằng một bài vỡ lòng là bán khi cứ mua vào là lỗ mà chị thoát hoàn toàn khỏi thị trường ở vùng 600 rồi ôm tiền mua đất. May hết tiền nên lại tích cóp từ đầu đến năm 2012 mới vào lại. Nhờ vậy mà tránh được cú giảm gần 47% của VNIndex.

Khi xưa lúc mới vào nghề, chưa chat chít nhiều với anh chị em nên ko bị phân tâm.
Chỉ bằng một bài vỡ lòng là bán khi cứ mua vào là lỗ mà chị thoát hoàn toàn khỏi thị trường ở vùng 600 rồi ôm tiền mua đất. May hết tiền nên lại tích cóp từ đầu đến năm 2012 mới vào lại. Nhờ vậy mà tránh được cú giảm gần 47% của VNIndex.
Flex rất tinh tế. Chị em mãi là ngọn đèn soi lối, ngọn hải đăng giữa biển khơi. Thks Chị!

Status
Not open for further replies.
Back