Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chiện, mình lấy tư duy biện chứng làm nền tảng, tư duy siêu hình làm gốc rễ...làm thao có thể giấu được đôi mắt âm dương lệch này.
À, mà sau đó, anh nhân viên phím deal bị tống cổ khỏi công ty, vì mua trước các Cụ nhé. Cụ WB tiếc nuối vì lỡ mất một nhân tài, đúng ra là người thay thế cụ...(páo viết thế).
:2004:
Thankiu a đã khai sáng cho e. Mong a hôm nào cũng vui vẻ để ra nhiều bài viết hay ạ :1cool_byebye:

Các anh dùng họ nhà Vô va làm quả false Break down xong kéo lên thì cũng dễ ối giời ơi lắm. One day doesn't make a trend :1:
vova hẹo ko lo, ngán mỗi vịt chiên đang xấu dần a ợ :106:; trận này đưa vào thế sw tích lũy là đẹp nhứt.
Nhang kỳ này ko to lắm nhỉ? Ko thấy ghi rõ điểm số mục tiêu nhỉ Dát Đồ?
Thà mình dụ TT, chứ ko để TT nó dụ lại mình.
:1cool_byebye:
nở thì áng chừng hơn 1k còn vịt chiên 68 thì chơi a ợi :2cool_after_boom:

Em thấy sập sâu cũng tốt, đoạn sau đánh phê hơn
Nói thực là anh ko care mấy đến VNI đâu, vì nó càng ngày càng méo mó, không đại diện cho toàn thể TT mà chỉ đại diện cho dòng tiền nóng và các trò quậy của Mẹ mìn tây + Mẹ mìn ta.
Cái lợi là VNI sập mạnh mình càng dễ nhặt được hàng ngon bị vứt bỏ bởi đám đông, nên cũng rất welcome bán tháo :21:

Tính tại thời điểm chém.
Mà anh Bán gì chưa :))
Có giảm quy mô CP/NAV thôi chứ vẫn còn nhiều hàng, giờ nhìn danh mục bán xong cũng ko biết mua con gì hơn cả nên chỉ hạ bớt tý cho phải đạo để chờ bán tháo như anh Chim nói thì cover

Tính tại thời điểm chém.
Mà anh Bán gì chưa :))
Đúng òi, mọi nhận định đều so sánh tương quan tại 1 thời điểm nhất định nào đó :21:
Cũng như ở thời điểm ấy, anh gom nhặt Xe goòng PAT ở cái base dài thoải con gà mái sướng hơn là đua tranh DGC, bán dần DGC gom xe goòng còn hợp lý nữa :24:

vova hẹo ko lo, ngán mỗi vịt chiên đang xấu dần a ợ :106:; trận này đưa vào thế sw tích lũy là đẹp nhứt.

nở thì áng chừng hơn 1k còn vịt chiên 68 thì chơi a ợi :2cool_after_boom:
Hơi sớm để nói về downtrend của Ni, cơ bản nó phải vỡ 1150₫ để xác nhận cú 2 Top trên Weekly. Hiện tại mình thấy nó ở đoạn sideway... ngóng chờ tin tăng ls lần cuối của Fed (có thể là ko tăng lần nào nữa, vì lão Chum đắc cử TT Mẽo 2024).
Người ngoài hành tinh, Elon Mút, đã bơm 8x triệu followers cho anh Chum vs 2x triệu followers cho anh Đen. :24:

Hơi sớm để nói về downtrend của Ni, cơ bản nó phải vỡ 1150₫ để xác nhận cú 2 Top trên Weekly. Hiện tại mình thấy nó ở đoạn sideway... ngóng chờ tin tăng ls lần cuối của Fed (có thể là ko tăng lần nào nữa, vì lão Chum đắc cử TT Mẽo 2024).
Người ngoài hành tinh, Elon Mút, đã bơm 8x triệu followers cho anh Chum vs 2x triệu followers cho anh Đen. :24:
Kinh thật, giờ còn đầu cơ chính sách tận bên Mẽo :))))

Kinh thật, giờ còn đầu cơ chính sách tận bên Mẽo :))))
Ko phải là mình đầu cơ chính sách.
Mình dùng tư duy siêu hình, để chứng minh năng lực kết nối với Người Ngoài Hành Tinh.
=> Nếu 2024, anh Chum lên TT Mẽo, thì tức là: “Hô Mưa Gọi Gió, đó chỉ là năng lực cơ bản của mỗi người (nhưng chưa biết cách phát huy).”
Bởi lẽ, một vị TT Mẽo nào mà có thể bị 1 ông chạy grab điều khiển từ VN: Bảo về chăn gà là về, mà bảo lên Ngai là lại lên? Ngoan thế...kkk

SX KD có tính a Long lòng lợn ko thầy?
Cũng có thể. Tuy nhiên anh Long có 2 vấn đề nhỏ lẻ nên cân nhắc: 1 là phận làm trụ, 2 là xét về FA thì giá này ít hấp dẫn, up side ko lớn => biên an toàn thấp. Tây lông nó bán chốt lời như thụi là có cái lý của nó vì chúng nó mua 1 đống khủng giá 12-15 tháng 11-12 năm ngoái, ngu gì ko chốt lãi.
Nếu thầy ôm từ vùng giá đáy tới giờ thì giữ vẫn OK, mua mới thì nên cân nhắc.

Status
Not open for further replies.
Back