Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Mình vẫn nghiêng về phân phối vì rất nhiều mã trên thị trường đang ở mức giá kỳ vọng ảo.
Người ta cứ vin vào cái cớ những gì khó khăn nhất đã qua để thổi giá.
Nhưng cái quan trọng hơn là những gì sắp tới có xứng đáng với cái giá hiện nay không?
P/S mình gần vẫn giữ gần 90% cổ phiếu nhé
Lúc cần quyết đoán thì không quyết,
Cứ phân tích chi nữa chị ơi.
Vùng 1150-1180 xem có con nào đúng trào lưu thì múc đi chị, riêng em thấy cổ ck bắt đầu mua được rồi.

ý thầy nói anh là người được chọn?
NGười hướng đạo là người truyền năng nượng tích cực từ vũ trụ vào vũ trụ , san sẽ iu thương để nhận nhiều iu thương , chân dài??? cứu cac em lúc sàn ..tập thể hiiiiiiii
Em cũng chưa hiểu hết tận cùng của thuyết vũ trụ luôn Thiết ca. Nhưnh Thiết ca có thể xem đoạn Clip lúc chị vợ anh Vũ Qua gửi cho toà án xem ấy ạ. Lúc mà anh Vũ Qua đứng trên ban công, vẫy vẫy cánh tay, mắt nhìn lên trời cao xanh thẳm ấy.
=> Em qua rồi, em trải nghiệm rồi, nên em hiểu lúc đó anh Vũ Qua đang làm gì?!

Em cũng chưa hiểu hết tận cùng của thuyết vũ trụ luôn Thiết ca. Nhưnh Thiết ca có thể xem đoạn Clip lúc chị vợ anh Vũ Qua gửi cho toà án xem ấy ạ. Lúc mà anh Vũ Qua đứng trên ban công, vẫy vẫy cánh tay, mắt nhìn lên trời cao xanh thẳm ấy.
Anh là ng trực tiếp và nhiều lần từ 2002 đến giờ gặp anh ấy,....
Về hôn nhân, anh luôn khắc ghi câu của chị @Colaido :Tất cả các cuộc chia ly đều do tình yêu không đủ lớn. Bởi nếu TY đủ lớn thì tất cả đều là chuyện nhỏ.!

bình thường mà
cái đấy trung bình mà? đó là khí công là thả lỏng trao đổi khí buổi sáng...khí thông lục mạch thông...vô bệnh. còn Qua thì tầm cao mới là thiên nhân hợp nhất có thể gọii mưa??? cái đấy tui chịu. chắc phải chân tài như thầy mới ngâm cứu nổi

bình thường mà
cái đấy trung bình mà? đó là khí công là thả lỏng trao đổi khí buổi sáng...khí thông lục mạch thông...vô bệnh. còn Qua thì tầm cao mới là thiên nhân hợp nhất có thể gọii mưa??? cái đấy tui chịu. chắc phải chân tài như thầy mới ngâm cứu nổi
Dạ Thiết ca, tại em chưa thông suốt, nên em chưa nói gọn ý nghĩa của nó trong 1 câu ạ. Thiết ca đợi em thêm một thời gian nữa, em sẽ thuật tả lại, ngắn gọn hơn ạ!
Cơ bản, gọi gió, hô mưa... nó chỉ là mức cơ bản của bộ môn nay. Cao hơn mức đó, là sẽ giao linh được với người ngoài hành tinh (như anh Mút). Cao hơn nữa, sẽ giao thông được với Ai đó (thế lực tạo ra mặt trời, hành tinh, trái đất, con người,...).
Em tạm vậy thôi ạ! Nói nữa chắc em bị thanh tẩy luôn...ac ac

Dạ Thiết ca, tại em chưa thông suốt, nên em chưa nói gọn ý nghĩa của nó trong 1 câu ạ. Thiết ca đợi em thêm một thời gian nữa, em sẽ thuật tả lại, ngắn gọn hơn ạ!
Cơ bản, gọi gió, hô mưa... nó chỉ là mức cơ bản của bộ môn nay. Cao hơn mức đó, là sẽ giao linh được với người ngoài hành tinh (như anh Mút). Cao hơn nữa, sẽ giao thông được với Ai đó (thế lực tạo ra mặt trời, hành tinh, trái đất, con người,...).
ý thầy nói câu thông thế giới tâm linh?? cái này co thể nhưng đa phần là nội tâm tưởng tượng...sinh hình tướng mà thôi, cũng như bao giấc mơ hàng ngày...không thật ..nhưng là ý tưởng tốt để ngày mai ..triển khai

ý thầy nói câu thông thế giới tâm linh?? cái này co thể nhưng đa phần là nội tâm tưởng tượng...sinh hình tướng mà thôi, cũng như bao giấc mơ hàng ngày...không thật ..nhưng là ý tưởng tốt để ngày mai ..triển khai
Dạ không ạ, nó ko phải tâm linh (hồn, xác, ma, quỷ,...). Nó là triết học, phương pháp luận siêu hình... Các triết gia đã nghiên cứu hàng ngàn năm nay rồi. Những anh hùng hào kiệt lưu danh thiên cổ, mới vận dụng được 1 phần nhỏ thôi...
Thiết ca có thể nhìn cái nhà mà có mấy chục cái tượng của những Anh Hùng Hào Kiệt (anh Vũ Qua trò truyện mỗi khi bị bế tắc ấy ạ...).
Túm lại, như anh Tào Tháo nói: Ta ko sợ người khác hiểu lầm Ta, trước cũng vậy, mà sau này cũng vậy. :(

đọc đoạn này làm em nhớ tới bộ truyện tiên hiệp "Tinh thần biến" nói về thế lực tạo ra mặt trời, hành tinh, trái đất, con người...

Đệ còn bình tĩnh chế meme, thì chắc còn ổn.
Ka quá đau, ngồi nghe Rap cho đỡ sầu, quên đi mọi thứ.
Gọi cuộc đời là những vị đắng
Khiến nước mắt ai rơi thành dòng
Phải nuốt đớn đau vào trong
Và đồng tiền dễ biến có thành không
...
Này của người ta, chứ lòng dạ nào ngồi chế ảnh. :cute_smiley19:
Đang khấn, cho Ba ba đừng bục 5 chục đây anh :cute_smiley43:
Rồi kế nữa, lại cầu cho Vịt nó không lộn cổ xuống dưới 8 chục.
Tiếp theo thì...nhiều quá, kể hok hết...
Anh biết Dát đồ đâu chỉ em để book nhang nhé :2cool_burn_joss_stick:

Này của người ta, chứ lòng dạ nào ngồi chế ảnh. :cute_smiley19:
Đang khấn, cho Ba ba đừng bục 5 chục đây anh :cute_smiley43:
Còn tiền ko? Còn thì cho Ka vay, Ka chơi sát ván luôn. Giờ cứ quote và tag Ka vào, cũng có giải quyết được j đâu Đệ. Để Ka nghe Rap cho quên muộn sầu...
Rằng đời người vài lần chìm lắng
Vắt đôi chân lên vai mà chạу
Ɓị thao túng nơi vòng xoaу
Màу tưởng như thế lại là haу
Ɗù màу có diễn tốt đến mấу
Ϲũng đến lúc hạ màn kịch tàn
Ɲhìn sâu nơi đôi mắt ấу, là lọc lừa dối gian
...

Còn tiền ko? Còn thì cho Ka vay, Ka chơi sát ván luôn. Giờ cứ quote và tag Ka vào, cũng có giải quyết được j đâu Đệ. Để Ka nghe Rap cho quên muộn sầu...
...
Có 2 thằng núp trong xuồng, không kêu anh thì còn biết gọi ai?
Còn ít xèng, để dành đổ xăng, sát ván nữa là khóc ra tiếng Mán luôn đó Chán ka :cute_smiley17:

...
Sinh ra, lớn lên, lập gia đình, đẻ con, mưu sinh, ...
Có thịnh, có suy, có buồn có vui...chả thằng nào chết bao giờ
Thế nên c/sống cần nhất phải vui vẻ.

Sinh ra, lớn lên, lập gia đình, đẻ con, mưu sinh, ...
Có thịnh, có suy, có buồn có vui...chả thằng nào chết bao giờ
Thế nên c/sống cần nhất phải vui vẻ.
Dạ anh HL, Em xin đổi sự vui vẻ để lấy đồng tiền. Thật nhiều tiền.
Hoặc là em die, hoặc là đám kia phải die. Em ngoan chứ em ko có hiền...

Dạ anh HL, Em xin đổi sự vui vẻ để lấy đồng tiền. Thật nhiều tiền.
Hoặc là em die, hoặc là đám kia phải die. Em ngoan chứ em ko có hiền...
Các a/c tập trung vào chuyên môn xem giai đoạn này nên múc hay đợi, múc thì tập trung nhóm ngành nào, CP nào thì phù hợp hơn nhỉ :)))

Status
Not open for further replies.
Back