Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Khi ổng tham (wb) thì em sợ.
Khi ổng sợ thì em bỏ chạy.

Đời nào lo đời nấy thôi Thiết ca. Mấy ông nói là dài hạn với cả triết lý (sách viết), thì thực tế hành động khác hoàn toàn (xã hội cho biết). :21:
anh dám vạch áo các ông thầy..tôi thích, nhưng thầy chịu hậu quả hiiii
chắc thầy chỉ vô khi wb không sợ hông tham ...đúng là trader chuẩn mực

anh dám vạch áo các ông thầy..tôi thích, nhưng thầy chịu hậu quả hiiii
chắc thầy chỉ vô khi wb không sợ hông tham ...đúng là trader chuẩn mực
Dạ đâu có Thiết ca, em vẫn tuân thủ slogan của Thương Buôn: Mua chán Bán thèm.
Cơ bản em ko dám đo độ tham lam hay sợ hãi của ông (wb), vì bản thân ổng là ko thể đoán định được rồi. Đúng kiểu binh pháp bố già: Con ko được để cho ai biết ý định của con.
Ví dụ: Deal Apple hay deal BYD, của 2 cụ, đến giờ này nó vẫn mãi là 1 hoài niệm, một thắc mắc vô bến bờ, ko lời giải đáp ạ!

Dạ đâu có Thiết ca, em vẫn tuân thủ slogan của Thương Buôn: Mua chán Bán thèm.
Cơ bản em ko dám đo độ tham lam hay sợ hãi của ông (wb), vì bản thân ổng là ko thể đoán định được rồi. Đúng kiểu binh pháp bố già: Con ko được để cho ai biết ý định của con.
Ví dụ: Deal Apple hay deal BYD, của 2 cụ, đến giờ này nó vẫn mãi là 1 hoài niệm, một thắc mắc vô bến bờ, ko lời giải đáp ạ!
20 năm WB mới vô mảng công nghệ, nhưng mà mình khó copy, vì lúc này uy tín của wb quá lớn, tiền qua nhiều: chỉ cần pr tau bỏ 2 tỷ $ vào abc thì thế giới còn lại đâm đầu vô hết. lại có tesla dò đường. thành ra cú bet của wb chỉ có thành công, chỉ kém vui là lúc mỹ đè Chị na mạnh quá kêu oái oái hiiiiii
Giờ phút 89 anh vượn mà kêu anh wb vô cái thì....mã đáo thành công...rùa 200 khỏi mặc cả hiiiiiiiii

Tại sổ nó về chậm ko phải tại hem huhu =)).
Tại cụ Sử tính toán quá tài thôi, cụ tính được ngay từ khi cụ đi gửi và chọn kỳ hạn để tối ưu lãi suất.
Sư đồ ta, đều phải ngước nhìn cụ. Sư phụ full cổ chậm tay, đồ nhi full cash loay hoay đứng nhìn...haizzz. Đúng là thua cụ 81 tuổi 1 ván cờ!

20 năm WB mới vô mảng công nghệ, nhưng mà mình khó copy, vì lúc này uy tín của wb quá lớn, tiền qua nhiều: chỉ cần pr tau bỏ 2 tỷ $ vào abc thì thế giới còn lại đâm đầu vô hết. lại có tesla dò đường. thành ra cú bet của wb chỉ có thành công, chỉ kém vui là lúc mỹ đè Chị na mạnh quá kêu oái oái hiiiiii
Giờ phút 89 anh vượn mà kêu anh wb vô cái thì....mã đáo thành công...rùa 200 khỏi mặc cả hiiiiiiiii
A V bi giờ cũng khó, chắc ảnh sẽ dùng đến tuyệt chiu của Thương Buôn xứ Vịt, sẽ có vài tờ A4 được in ra đúng lúc... Cái này là em đoán, chứ em ko biết ạ Thiết ca.
Nhưng, lại nhưng, đợi đến khi A4 in ra, thì nhỏ lẻ tan tác hết rồi. Đâu nào ai ngờ, listed bên Mẽo mà tạo thanh khoản xả lũ bên Ta? V ca là ảo thuật gia số 2, ko ai dám nhận số 1. Khán giả mua vé, xem ảo thuật...đông tầm cỡ show BlackPink chứ chẳng đùa ạ!

Status
Not open for further replies.
Back