Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Làm Chủ Tạch khó lắm, phải đâu chiện đùa ạ.
Chia sẻ với anh thêm, em được 2 tỉ phú vay nợ nhiều nhất chợ chứng mời gọi ngồi chung mâm. Lúc mời xong, thì các anh cho em đi thuyền ra đảo du lịch. Anh nào cũng bào NAV hơn 50% so với giá vốn => Bí quá hoá rồ, nên em mới mò qa BDS để bào lại, gọi là gỡ gạc tí nào hay tí đó anh ạ. Haizzz
Ps:
Niềm vui trên tàu ra đảo của em: Mỗi lúc gặp một idol, họ lẻn lên tàu ko phải để ngắm cảnh, mà để chia sẻ cơ hội làm giàu. Lúc mới lên họ rất ngầu, nhưng giờ thì ko rõ trôi dạt nơi đâu. Em ko còn thấy họ trên tàu nữa rồi. Ahihi
Nói làm chủ tịch là đùa mà, làm làm gì cho khổ, cứ làm nhà đầu tư tài chính thôi.

Các đội reseach còn bearish thì còn yên tâm anh ạ
Bao h các anh dự phóng dthu LN kỷ lục thì cẩn trọng mà té sớm thôi :109:
Cứ để họ và media dìm hàng, chợ còn chưa đâu vào đâu cổ lại vượt đỉnh. Có một thứ mình thấy tín hiệu quay đầu, gần đây media dồn dập dìm hàng. Sắp ngon đây.

Nói làm chủ tịch là đùa mà, làm làm gì cho khổ, cứ làm nhà đầu tư tài chính thôi.
Dạ anh, nói là NĐT tài chính cho sang mồm, chứ thật ra em thik làm Whale Hunter. Thik được săn voucher của các Anh các Chị tỉ phú làm StartUp và đang mắc cạn...Một kiểu cờ bạc cho người lớn ạ. ahihi

Status
Not open for further replies.
Back