Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.

nước anh có mỗi F16, và ck là bá đạo....các chú biết pải làm gì ồi đấy hiiiiiiiii

Pái phục với 1 cồm ment chất hơn nước cất của Thiết Ca. Thiết Ca nhìn thấy những vấn đề mà dân Chiên Chứng ko hề bàn luận, dân Ăn Mì thì quá quan tâm... Cũng có thể nói, Thiết ca đã đi trước đám đông 1 bước chân.
Theo cá nhân em, rõ ràng đây là kế Diệt Tre bằng Muối. Trái Ngược với hình ảnh run rẩy bước đi, để được bắt tay Vua; sẽ là một hình ảnh kiểu như: Người Bạn Già cùng trang lứa, tóc bạc phai sương, ôm nhau thắm thiết, nắm tay nhau cùng bước...lên bục vinh quang.
=> Đó chẳng phải là kế Rắc Muối vào Tre sao?

Về phía đàn em, đã có Hàn, có Nhật... đi trước. Nay đàn anh, chính thức bước sang deal giá để chốt sale.
Tạ Thiết ca dẫn lối!

@zug ơi, mình đã biết tội, Thầy có thể nói với sư huynh: Đừng đè đen mình nữa được khum? Riệu vào lời ra, hôm qua mình có lỡ 3 hoa chích choè thôi. Sao sư huynh giận xám mặt vậy? Huhuhu
(Anh) Chán đã ra hàng
tùng..tùng..tùng..tùng..:1::21:
ps: nhưng sao mới có 2 trẹo mà sàn dc nhẩy:102:

(Anh) Chán đã ra hàng
tùng..tùng..tùng..tùng..:1::21:
ps: nhưng sao mới có 2 trẹo mà sàn dc nhẩy:102:
Cảm ơn Thầy ủi an. Lần này mình chết nặng quá, vừa full mẹc gin thì...xám mặt.
Ngừng ba hoa luôn, từ nay ko dám ti toe nữa. VC đúng là nơi hổ ngoạm long vồ.
Sư huynh của Thầy zug quá là ghê gớm. Mong được sư huynh thứ tha...còn tí thân tàn, em xin về quê phụng dưỡng người nhà. Huhuhu

Còn ai vào đây nữa. Kẻ tiên phong...
Sư huynh Thầy sao nóng tính vãi? Chết mình rồi, bao nhiêu là tiền, ko cánh bay mất? Thầy nói sư huynh khoan vội chốt lời được khum? Sao phải chốt lời huyết liệc dữ? Huhu
Em vừa xem, thấy ổng nói tao đã bảo nhiều năm qua rằng không mua trên 10 rồi cơ mà.
Ông này mà nóng thì đã tốt, đằng này ổng lại lạnh te mà đanh đá thâm nho mới khiếp.
Xong thầy Chán rồi :17:

Cảm ơn Thầy ủi an. Lần này mình chết nặng quá, vừa full mẹc gin thì...xám mặt.
Ngừng ba hoa luôn, từ nay ko dám ti toe nữa. VC đúng là nơi hổ ngoạm long vồ.
Sư huynh của Thầy zug quá là ghê gớm. Mong được sư huynh thứ tha...còn tí thân tàn, em xin về quê phụng dưỡng người nhà. Huhuhu
TT mới ở hết đầu cá, vào thân cá mà khóc lóc kinh thía :21::24:

Em vừa xem, thấy ổng nói tao đã bảo nhiều năm qua rằng không mua trên 10 rồi cơ mà.
Ông này mà nóng thì đã tốt, đằng này ổng lại lạnh te mà đanh đá thâm nho mới khiếp.
Xong thầy Chán rồi :17:
Ổng thích món gì, mình đi mua về chiêu đãi, hầu riệu tạ tội, liệu có làm ổng hồi tâm chuyển ý không nhỉ?
Nghĩ đời sao cay đắng quá, sáng mới hả hê vì loè tím, chiều đã đổ lệ trong tim vì trắng mua. Huhu

Status
Not open for further replies.
Back