Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Ở bên Tây mà muốn gom cp 1 cục ~ 10% cổ phần thì phải trả cao hơn giá TT tầm 20-30%.
Còn ở bên ta như Zz thì chả ai mua
Độc lạ chứng vịt :2004:

Có khi chiều ảnh sẽ lên đấy...

nước anh có mỗi F16, và ck là bá đạo....các chú biết pải làm gì ồi đấy hiiiiiiiii

Tâm lý cả thôi tướng quân ơi :19:
Dưng mà nhà có khách thì cứ đãi đại yến phỏng ạ :10:
Cụ 81 tuổi đã rút Tiết kiệm rồi, chờ các anh chị em nghiệp đoàn khác nữa... :welcome: :105:
Không biết thực hư chuyện này thế nào, nếu là chuyện bán hàng của ctck thì ok chứ chuyện thật thỉ tội cụ… tuổi này mà fo lại ăn cú đầu thì đến 95% là bay hết số tiền ky cóp cả đời :102:
Nếu chuyện thật ae mg nào lh được thì giúp cụ..

Không biết thực hư chuyện này thế nào, nếu là chuyện bán hàng của ctck thì ok chứ chuyện thật thỉ tội cụ… tuổi này mà fo lại ăn cú đầu thì đến 95% là bay hết số tiền ky cóp cả đời :102:
Sản phẩm của truyền thông cho zui thôi thầy, hổng có lo!
Cụ sống được 8x tủi zồi thì mình còn phải học hỏi cụ nhiều nhiều :103:

Trông cụ lọm khọm lắm anh ạ. Nhưng phát biểu khá minh mẫn. Nếu nói diễn thì em chắc không phải.

thấy ae nhắn vic chỉ bánđc 1/4k chái ba không chào hôm trc
Vậy nên có pha bán trên sàn khốc như thế
nhưng vùng nào mới là cân bằng Anh @chim_non
Anh say NO với anh tỷ nên không care VIC đi đâu, về đâu .... :1:
Về TA mà nói thì vùng đáy cũ 5x đời đầu tạm coi là an toàn.
Lợi dụng cú hưng phấn ngạo nghễ khi list cửa hậu trên Nasdaq, anh tỷ đã nhanh thoăn thoăt dúi gần 250 triệu cp vào tay Fan xe điện bắt họ cầm hộ 1 thời gian, có lẽ sáu tháng sau trở lên anh sẽ nhận lại... Giá lúc nhận lại thế nào thì chưa biết :1:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back