Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chạy té khói :))
Nở chưa có đỉnh đâu sao sợ hãi thế chời… giảm với vol này sợ zề… sáng mai khoảng sau 10h đợi mấy con bear hoảng cuối chạy mua vào lả có giá đẹp nhất nhịp chỉnh này… ưu tiên ĐTC - KCN

Vẫn điều chỉnh tiếp thôi... cho lành mạnh.
Anh ơi xôi đỗ rồi. kiểu này là cứ rung giật trong phiên đi lên? hay là rung giật lừa tiếp dìm cú nữa mới chuẩn chart ạ?
Là em hỏi tham khảo cho rộng mắt các em đang hóng hớt anh, chứ vẫn biết là anh nói chuyện xác suất. chứ thằng khờ nào lại dám vin cớ anh nói để mua vào bán ra bắt vạ:3D_42:

• Like
Reactions: zug
Anh ơi xôi đỗ rồi. kiểu này là cứ rung giật trong phiên đi lên? hay là rung giật lừa tiếp dìm cú nữa mới chuẩn chart ạ?
Là em hỏi tham khảo cho rộng mắt các em đang hóng hớt anh, chứ vẫn biết là anh nói chuyện xác suất. chứ thằng khờ nào lại dám vin cớ anh nói để mua vào bán ra bắt vạ:3D_42:
Vờ Ni thị Nở thì có thể điều chỉnh về 1k1 +/- vài poi theo quá trình, ko phải 1 lèo ngay trong 1-2 ngày.
Các CP riêng lẻ cũng sẽ điều chỉnh và phân hóa. Nông sâu tùy độ kéo trước đó có phũ hay không, gần hay xa vùng support cứng, FA của nó và thị hiếu đám đông...

Vờ Ni thị Nở thì có thể điều chỉnh về 1k1 +/- vài poi theo quá trình, ko phải 1 lèo ngay trong 1-2 ngày.
Các CP riêng lẻ cũng sẽ điều chỉnh và phân hóa. Nông sâu tùy độ kéo trước đó có phũ hay không, gần hay xa vùng support cứng, FA của nó và thị hiếu đám đông...
Vâng anh. Em cảm ơn ạ. Thấy anh lâu trả lời, em đoán các anh đang canh hàng nên cũng đoán chắc không đáng sợ. Thôi các anh nhặt trước, qua tuần mới quí mới tháng mới chúng em vào đủn xe bò (chứ không thì ai đủn:1: Vào sớm để bà con vào sau đủn phụ:21:)

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back