Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thiết tướng quân cho chị Móm tím lên đỉnh xong đã xuất chưa :21:
mấy anh chứng thiên nga chơi hiên viên kiếm thế..khó nghĩ thật.....nhưng chứng bao giờ chả thế, toàn giấy....ra bạc hay không toàn nhờ vào các anh mèo hiii
các anh cho:
cho phong trần thì pải phong tần
cho phong lưu thì mới dc phần phong lưu
:21:

Huhu.. anh lại bỏ VC bỏ Fan như emm đi đâu thế ạ... Vùng trũng mà ngon thế cho em theo với đc hemmm
Mình có bỏ đi đâu, tại bị thuyên chuyển đi chốn khác hát dạo, nên ko có thời gian onl bà tám cho dzui ấy chớ.
TTCK lúc này là ngon lành lắm, hơn hẳn mấy phân khúc khác. Ví dụ loại hình căn hộ cao cấp vùng ven, đang cắm Bank chẳng hạn...nó còn đang đi mò váy, chủ nhà nài nỉ môi giới thanh lý hộ, mà họ ko dám hứa luôn kìa.
Thầy cắm dùi ở đây, tiền rơi đầy túi, vừa đếm tiền, vừa canh chộp hình Cô Long & Dương Quá giúp mình, ko sướng hơn sao??? Mình vừa check bên Dương Quá, thấy NAV ngóc lên theo VNI, khả năng là Quá ca ca đã nhảy vào kha khá rồi ấy.
=> Một khi Cô Long full margin, Dương Quá full cổ cánh, đó cũng chính là lúc vào phần Thân Cá, phần ngon nhất của một con cá, Thầy chớ rời bỏ cuộc chơi nha!
Gud Lộc đầy túi. Bye Thầy, mai mình lại phải đi hát dạo nữa rồi!
:103:

Last edited:
mấy anh chứng thiên nga chơi hiên viên kiếm thế..khó nghĩ thật.....nhưng chứng bao giờ chả thế, toàn giấy....ra bạc hay không toàn nhờ vào các anh mèo hiii
các anh cho:
cho phong trần thì pải phong tần
cho phong lưu thì mới dc phần phong lưu
:21:
Các anh:
Cho phong bì thì cứ nhận phong bì
Cho bao thư thì đút túi bao thư

Tối về mở phong bì, bao thư...đếm tiền mỏi tay luôn, Thiết ca ơi!
Vờ Ni lên 1k9, nếu ko ăn được tới 1k8, đó là tội lỗi lớn nhất của một Chây Đờ...:21:

Các anh:
Cho phong bì thì cứ nhận phong bì
Cho bao thư thì đút túi bao thư

Tối về mở phong bì, bao thư...đếm tiền mỏi tay luôn, Thiết ca ơi!
Vờ Ni lên 1k9, nếu ko ăn được tới 1k8, đó là tội lỗi lớn nhất của một Chây Đờ...:21:
Đợt nài có chơi anh Nổ không anh :)))

Status
Not open for further replies.
Back