Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Tớ ko có duyên con đó nên ko chơi…
Đợt rồi đến khúc cua mình đánh phun mg nên phải ra ngoài ngó cho chuẩn.. dòng chứng ngỗng rất ổn nhưng ko đua hn sẽ canh vào lại sau..
Anh đánh VOL, full đòn nên kỉ luật hàng đầu. Sau khi ra thì không muốn nhấp nhổm vào ngay đúng theo kế hoạch. Cái đó thì em hiểu rồi ạ.
Em chỉ muốn hỏi xem để muốn rõ hơn cái sự tinh tế trong nghệ thuật. Câu hỏi là: Hôm qua anh có ý nào muốn vào lại trứng ngỗng không ạ? Vì đây là vấn đề tâm lí em cần rèn luyện nhiều.

Last edited:
Anh đánh VOL, full đòn nên kỉ luật hàng đầu. Sau khi ra thì không muốn nhấp nhổm vào ngay đúng theo kế hoạch. Cái đó thì em hiểu rồi ạ.
Em chỉ muốn hỏi xem để muốn rõ hơn cái sự tinh tế trong nghệ thuật. Câu hỏi là: Hôm qua anh có ý nào muốn vào lại trứng ngỗng không ạ?
Thầy hỏi khó thế… CK là trò chơi xác suất, hôm qua xác suất nở rơi vào nhịp chỉnh vẫn cao nên mình ko có tý ý định mua nào kể cả dòng chứng ngỗng mạnh nhất… hôm nay nguy cơ đấy giảm đi m mới tham gia mua lại với tỷ trọng thấp… tt này đầy cơ hội rừng xanh còn đấy lo gì củi đốt, nhỡ cơ hội này có cơ hội kia gì phải tiếc mà nóng đyt fomo hehe… đợt rồi có mỗi chứng ngỗng giữ được giá chứ dòng nào chẳng chỉnh ít nhiều, có ai ăn uống được gì đâu :))

Thầy hỏi khó thế… CK là trò chơi xác suất, hôm qua xác suất nở rơi vào nhịp chỉnh vẫn cao nên mình ko có tý ý định mua nào kể cả dòng chứng ngỗng mạnh nhất… hôm nay nguy cơ đấy giảm đi m mới tham gia mua lại với tỷ trọng thấp… tt này đầy cơ hội rừng xanh còn đấy lo gì củi đốt, nhỡ cơ hội này có cơ hội kia gì phải tiếc mà nóng đyt fomo hehe… đợt rồi có mỗi chứng ngỗng giữ được giá chứ dòng nào chẳng chỉnh ít nhiều, có ai ăn uống được gì đâu :))
Dạ, em cảm ơn anh. Em Khai thật để anh biết là em học hỏi chứ không cắc cớ căn vặn. Em vẫn bị cái bệnh sợ nên đã nhảy ra, sau đó nhảy vào lại thì may quá nó đi tiếp. Em vào cái hôm trả lời anh hipp Dấu hiệu của up chén là loay hoay mua bán 1 hồii kiểu gì cũng phải mua lại cao hơn.:24:

em nhớ có lần ra tin giảm LS,rồi thị trường cũng tăng phiên sáng nhưng sau đó giảm 28đ thì phải.nếu lần này cũng giống như đợt trước thì ko biết THÂY để đâu cho hết.Mô hình 3 đỉnh thì hơi phê.hy vọng em sai.hình như là thị trường sắp ấy rồi thì phải...ha ha ha

em nhớ có lần ra tin giảm LS,rồi thị trường cũng tăng phiên sáng nhưng sau đó giảm 28đ thì phải.nếu lần này cũng giống như đợt trước thì ko biết THÂY để đâu cho hết.Mô hình 3 đỉnh thì hơi phê.hy vọng em sai.hình như là thị trường sắp ấy rồi thì phải...ha ha ha
Thế bán hết đi thầy

TT giờ thanh khoản tốt, bà con trao nhau kỳ vọng thoải mái mà thầy. Người mua và kẻ bán ai cũng thấy vui :21:

Status
Not open for further replies.
Back