Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
cuộc chơi nào cũng có người đạo diễn hết chị ơi
Vào đúng lúc khai tiệc và ra về trước khi tàn tiệc để khỏi bị bắt rửa bát =))
Cho nên đừng chửi lái em nhỉ?
Ko có các anh ấy có mà vật vờ
Quan trọng là hợp với lái nào?
Tất nhiên, trừ trường hợp là tìm được DN mà mình yên tâm hoàn toàn để sống chết với nó thì ko quan tâm đến lái.

Cho nên đừng chửi lái em nhỉ?
Ko có các anh ấy có mà vật vờ
Quan trọng là hợp với lái nào?
Tất nhiên, trừ trường hợp là tìm được DN mà mình yên tâm hoàn toàn để sống chết với nó thì ko quan tâm đến lái.
Thấy hội đánh HUT đang đánh PVS, để xem có nên cơm cháo gì ko?

Giảm nhiều khi cũng do mưu mô của tay to thôi.
Như mình gom MH3, có tay nào đó cũng muốn gom nên toàn dùng 100 cổ đánh xuống. Đến vùng này mình chỉ dùng 500 cổ mua 36.5 hàng ngày là nó tiếc ko bán nữa :21:
Ở các con thanh khoản tương đối thì mình quan sát vẫn thấy vol, nhưng cơ bản diễn biến tranh chấp cung cầu có thể cũng thế.
Ép để gom cho đến khi có ông khác vào chặn mua
Góc nhìn của bà chủ ngựa, đương nhiên sẽ khác bọt với cô nài ngựa. Tuy nhiên, kết quả của bà chủ lẫn cô nài cũng sẽ như khau, khác nhau là ở thời điểm xảy ra Cú Vỡ. Carl chó già, kẻ săn DN một cách bạo lực, đang phải chịu đòn từ một tay trẻ tuổi, với phong cách bạo lực y chang... :21:
À, cuộc sống của 1 trader thành công, nó phải gắn liền với những chuyến du ngoạn và những cung đường toẹt đẹp... Chị em tham khảo anh này, đang được báo chí cuốc tế tung hô. Jess Livermore thời hiện đại...
https://www.cnbc.com/2023/05/18/how...veling-trading-is-perfect-job-says-nomad.html

Vậy hả?
Nhưng PVS lúc thịnh vượng nhất của nhà dầu nó lãi khoảng 1.800 tỷ. EPS quanh 4k nên chị sợ ko chạy nhiều được
về cơ bản thì đã có sự thay đổi, nếu nó kết hợp với DN thì book trong 1 vài quý đột biến là chuyện bình thường chị ạ
Điều kiện cần PVS có rồi mà

về cơ bản thì đã có sự thay đổi, nếu nó kết hợp với DN thì book trong 1 vài quý đột biến là chuyện bình thường chị ạ
Điều kiện cần PVS có rồi mà
PVS nó đang có câu chuyện làm dự án điện gió ngoài khơi học theo TQ để kể mà, ngoài vụ điện khí. Điện giờ đang hot :21:

Status
Not open for further replies.
Back