Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hôm trước anh đi bán hàng, nay được nhiều người mua lại kêu nản là sao :)))
Chị em cùng tiến cùng thoái, cùng đu đỉnh cùng cắt lỗ... Sinh cùng thời điểm, mà tử thì giống nhau.
Đấy là mấy con Thầy thấy được, còn mấy con kin kin như EVG, ITA... nữa. Đoàn ngựa chiến chạy đi, ko thèm ngoãnh lại cười tạm biệt kẻ nài ngựa.
Haizzz

Chị bỏ anh Chán đi, dẫn lối chị vào hàng đó, chứ VC liên quan gì đâu :21:
Đúng đấy, thà bỏ Fan Cuồng, chớ ko được bỏ sân khấu, bỏ ánh đèn.

Mình, kể từ ngày đổi tiền tài lấy danh vị, cũng cảm thấy cuộc sống quá đỗi bình an. Hoặc là mình sẽ thành ông chủ của cty Top 3 thế giới, hoặc vẫn là kẻ nài ngựa ở phía chân chuồng! That’s it...

CII lãnh đạo đã khẳng định còn 5.3 ha đất THủ Thiêm các anh chị ạ.
GIá vốn tính cả mấy lần lỗ năm ngoái của mình là 20.500/cp
Nhớ mua lần đầu giá 48.5 đấy nhé.
Kiên nhẫn và có chiến thuật sẽ về bờ :21:

Giảm nhiều khi cũng do mưu mô của tay to thôi.
Như mình gom MH3, có tay nào đó cũng muốn gom nên toàn dùng 100 cổ đánh xuống. Đến vùng này mình chỉ dùng 500 cổ mua 36.5 hàng ngày là nó tiếc ko bán nữa :21:
Ở các con thanh khoản tương đối thì mình quan sát vẫn thấy vol, nhưng cơ bản diễn biến tranh chấp cung cầu có thể cũng thế.
Ép để gom cho đến khi có ông khác vào chặn mua

Giảm nhiều khi cũng do mưu mô của tay to thôi.
Như mình gom MH3, có tay nào đó cũng muốn gom nên toàn dùng 100 cổ đánh xuống. Đến vùng này mình chỉ dùng 500 cổ mua 36.5 hàng ngày là nó tiếc ko bán nữa :21:
Ở các con thanh khoản tương đối thì mình quan sát vẫn thấy vol, nhưng cơ bản diễn biến tranh chấp cung cầu có thể cũng thế.
Ép để gom cho đến khi có ông khác vào chặn mua
cuộc chơi nào cũng có người đạo diễn hết chị ơi
Vào đúng lúc khai tiệc và ra về trước khi tàn tiệc để khỏi bị bắt rửa bát =))

Status
Not open for further replies.
Back