Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Cố gắng kéo tiền lớn vào nào các thầy ơi
Tiền dư nhiều thế mà để ko phí quá :taz::taz::taz::taz:
4k tỉ đợi giải ngân vào Bank.
Team Ballad bắt đầu chắt chiu những cơ hội.
=> Thầy sang các đội ấy, hò kèo pháo xem sao?
Phần mình, sẽ lên plan kéo 6tr tỉ VND đang nấp ở trong sổ tiết kiệm. win-win solution. :1178:

Phần mình, sẽ lên plan kéo 6tr tỉ VND đang nấp ở trong sổ tiết kiệm. win-win solution. :1178:
Chỉ cần chờ anh Chán đại công cáo thành thì ballad hay bốn lad cũng kệ anh ơi
Cố lên anh

Lại có cái anh gì bên Taiwan mới được bơm tiền nữa chứ @Chán nhề, Ui là trời tiền chờ đẩy xe bò nhiều quá :21:
À mà idol của @Chán vẫn 7x% cash, ytd nav vẫn -3% thì phải :105:

Chỉ cần chờ anh Chán đại công cáo thành thì ballad hay bốn lad cũng kệ anh ơi
Cố lên anh
Việc của mình cũng nhàn: Hàng thì của Lái Tàu, nên họ phải lo kéo giá, tạo cớ hợp lý hợp tình. Mình chỉ đi khoe, mỗi ngày khoe 3 người F0 xem mã nào xanh, mã nào tím tái. :21:
Mình thấy anh Lái đang trên vành móng ngựa, mà TGG nó cứ trắng bên bán, là mình thấy mắc cười dzồi... Đúng là chết do đen, chứ đỏ thì giờ đã ngồi trong buồng lái.

Lại có cái anh gì bên Taiwan mới được bơm tiền nữa chứ @Chán nhề, Ui là trời tiền chờ đẩy xe bò nhiều quá :21:
À mà idol của @Chán vẫn 7x% cash, ytd nav vẫn -3% thì phải :105:
Taiwan thì cũng giống quỹ 4k tỏi ạ anh, ETF và Banh Càng mà xúc. Bức tranh tươi sáng và nhàn hạ của họ rồi ạ.
Về phía Ballad, e đoán chắc là họ sắp giải ngân rồi ạ, view có vẻ nhấp nháy. Hôm qua e check FB, còn thấy cái anh Fan Cứng ngày xưa lên cà khịa, đọ trình vật view với Idol Phúc Lê . kkk

Em ko hiểu idol của a @Chán thuộc trường phái đầu tư gì. 12xx thì kêu rẻ, 10xx thì kêu đắt. Chắc do áp lực giữ ghế quá :D
Thì Thầy cứ lập cái Fund rồi mỗi kỳ lại lên viết bài trên Fanpage, Thầy sẽ hỉu cái cảm giác ấy. Kiến thức là một chiện nhỏ, trong muôn ngàn câu chiện thâm sâu.
=> Focus đấy SZC lên xanh tím, mọi chiện khác, để mình lo cho nhé...

Taiwan thì cũng giống quỹ 4k tỏi ạ anh, ETF bà Banh Càng mà xúc. Bức tranh tươi sáng và nhàn hạ của họ rồi ạ.
Về phía Ballad, e đoán chắc là họ sắp giải ngân rồi ạ, view có vẻ nhấp nháy. Hôm qua e check FB, còn thấy cái anh Fan Cứng ngày xưa lên cà khịa, đọ trình vật view với Idol Phúc Lê . kkk
Oạch, thật vậy hả. Bái phục trình do thám của @Chán :77:

Múc j bi chừ :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Xanh tím là múc. FIT chạy thì TSC co giò... đại khái thế Thầy nha.
Nay có QCG vào team. ITA có khi đang đợi lệnh...
Kệ mợ chart, kệ mợ FA... 1 tỏi nắm 1 con Blue, ko bằng bu vô 10 con theo Lái...kkk

Oạch, thật vậy hả. Bái phục trình do thám của @Chán :77:
Em có trình gõ phím thui anh. Em đoán với bói là chính, nhưng kì này em nghĩ là xác suất trúng của em nó cao, vì kinh nghiệm soi Chị Tui idol cho thấy những dấu hiệu khá là trùng khớp... Ko biết Phúc Lê idol có hành động giống cách hành động của Chị em khum nữa. Hồi hộp chờ xổ số quá anh! kkk

Quá kinh :24:
Out trình luôn Chế nhỉ? Mỗi ngày phải sâu vài ba con tím, mà ko cần biết lí do... Duy trì khoảng 1 tháng, thì 6 triệu tỷ kia nó ko thể nào kiên trì chui hang mãi mãi được.
À, mà em Chế khoẻ quá, tuyệt vời quá. Kỳ này, có khi thống lĩnh tam sòng, thay chân anh Quýt luôn ạ!
:111:

Em có trình gõ phím thui anh. Em đoán với bói là chính, nhưng kì này em nghĩ là xác suất trúng của em nó cao, vì kinh nghiệm soi Chị Tui idol cho thấy những dấu hiệu khá là trùng khớp... Ko biết Phúc Lê idol có hành động giống cách hành động của Chị em khum nữa. Hồi hộp chờ xổ số quá anh! kkk
View thì cậu nhỏ lớp 6 có vẻ hơn các idol nhỉ :21:
Đại khái là lãi suất giảm, TTCK đã giảm sâu, mua những xác chết có thể sống lại ....
Chị có đặt câu hỏi là lỡ mua xong nó vẫn giảm tiếp thì sao. Cu cậu nghĩ lúc bảo... chịu khó ôm hàng chờ :21:
Mình đưa cho nó giải pháp chia tiền mua dần. Đúng bài tủ của mẹ :21:

Status
Not open for further replies.
Back