Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Tránh xa BlueChip/Nặng Mông là thượng kế, bọn này cùng lắm 1-2 tím là sẽ về Mo.
Hãy nghe mình, focus SZC đê. Giới thiệu cho hội Thủy Xinh con này đê...
Kể lại chiện đu đỉnh họ Sướng: 1 con PSH lãi, 2 con kia huề...dù đu khúc đỉnh. ĐEN tí thôi lại ĐỎ ngay mà...kkk
Anh Sụt đang phím mộng năng vào 3 ra 7 kìa :)))

Chia sẻ với ace một câu ranh ngôn: Thứ j ko giết được ta, sẽ khiến ta trở nên mạnh mẽ.
Từ khi quyết định bỏ hội BuChip: Vỡ Hết Mộng, Hồi Phát Gãy, Nản Vãi Lờ... để đến với vòng tay hội Ponzi: Làm Sao Sướng, Vợ Ơi Sướng, Phải Sướng Hơn... Mình có một cảm giác thật là Yógust. Một cảm giác từ cõi chết trở về, cảm giác của việc chuyển từ ăn bánh mì sang ăn bít tết...
Được thế xông lên, mình cứ thấy bóng dáng lái là mình đu... Vì mình nghĩ lái nó còn đói hơn mình.
=> Đấy, mình biết là mình sẽ chết ở một ngày nào đó. Nhưng ít ra mình chết vì Tham, vẫn tự hào hơn là biến thành cái Xác Khô vì Nản...ahuhu
:2cool_beated::2cool_burn_joss_stick::2cool_go:

Nến hqua thì cũng nên hạ hotboy nhỉ..
sáng anh Chim vừa khai sáng hàng của Chị Đại thì chiều tím luônnn. tập đoàn F.I.T
Đừng nhắc tới Chị, kẻo Chị khoe : Tớ Sướng Chứ...là cả hội đi viện luôn, ngay ngày mai.

Ủa, cả ngày nay đi tám, gõ phím luận anh hùng, mà ko thấy anh Rái với anh Dát đâu nhỉ? Hội zai đẹp còn mỗi sp đung đưa cùng Lái tàu...haizzz

Chia sẻ với ace một câu ranh ngôn: Thứ j ko giết được ta, sẽ khiến ta trở nên mạnh mẽ.
Từ khi quyết định bỏ hội BuChip: Vỡ Hết Mộng, Hồi Phát Gãy, Nản Vãi Lờ... để đến với vòng tay hội Ponzi: Làm Sao Sướng, Vợ Ơi Sướng, Phải Sướng Hơn... Mình có một cảm giác thật là Yógust. Một cảm giác từ cõi chết trở về, cảm giác của việc chuyển từ ăn bánh mì sang ăn bít tết...
Được thế xông lên, mình cứ thấy bóng dáng lái là mình đu... Vì mình nghĩ lái nó còn đói hơn mình.
=> Đấy, mình biết là mình sẽ chết ở một ngày nào đó. Nhưng ít ra mình chết vì Tham, vẫn tự hào hơn là biến thành cái Xác Khô vì Nản...ahuhu
:2cool_beated::2cool_burn_joss_stick::2cool_go:
Buchip cũng có this có that anh ợ theo Hưng ka và mấy con bank còn trend thì sao phải xoắn :21:

Buchip cũng có this có that anh ợ theo Hưng ka và mấy con bank còn trend thì sao phải xoắn :21:
À mình xoắn vì chọn nhầm hàng thui Nàng.
Bank khoái mỗi VCB, mà cả Chị lẫn Dáo Chủ đều nói là Over value. Chứng thì ko hịu FA nó sẽ tươi sáng chỗ nào nữa với tình hình dặt dẹo hiện nay???
Đắn đo mãi, cúi cùng thì quýt sống mái với Lái 1 phen. Lái nó đói nên nó phải làm liều thôi, ko còn cách khác.
Ví dụ: Anh Mút bị nổ tung cái tên lửa, thì chuyển sang lập tem kéo PePe tăng từ 0 lên tỉ đô, kiếm tí tiền bù đắp. (Nghe đồn là thế)
=> Trong cái đám Ponzi của mình, thế nào cũng sẽ có con x10, x20...cho xóm làng tròn xoe đôi mắt. Nuôi con hope một đoạn xem sao? Ôm tiền thì ko khoái, chả lẽ ôm BuChip mãi để thành cái xác vô hồn sao Nàng?

Status
Not open for further replies.
Back